เวลารถเสียไปซ่อมที่ไหนกันบ้างอะครับพี่ ๆ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Numchoke Kunmunwong, 27 สิงหาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    เวลารถเสียไปซ่อมที่ไหนกันบ้างอะครับพี่ ๆ

1. ส่วนหย่ายจะไปอู่คับ ง่ายๆก็ซ่อมเอง

2. อู่ครับ แถวๆตลิ่งชัน

3. ส่วนไหนของตลิ่งชันอะครับ ซ่อม SR จบปะครับ

4. Metha Pongpapai

Metha Pongpapai Guest

0
    0
    0
    อู่พี่ต้น ซ.ทางเข้าตลาดน้ำคลองลัดมะยมคับ ผมไปทำมาแล้วรอบเดียวจบหมดใช้ยันทุกวันนี้อ่ะคับ :3

5. วันนี้รถสไลด์มารับที่บางนา ไปอู่พี่ต้น -_-"

6. จบแน่คับ SR เพียบอะคับอู่นี้

7. คริคริ ปลัดใหญ่เซอร์วิส

8. ถูกต้องนะครับ...

9. ถึงอ่ะยัง ป่านนี้

10. ผมชอบชื่อแพนด้ามากกว่า อินเตอร์ดีคับ แต่ออริจินอร์ต้องปลัดใหญ่เซอร์วิสคับ

11. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    ต้องมี bluebird จอดตลอดเวลาอ่ะอู่นี้ 555

12. คริครื อย่างน้อยๆต้องมี สองคัน อยู่ในอู่ 5555

13. Vasan Fon

Vasan Fon Guest

0
    0
    0
    เดือนหน้าว่าจะเอาน้องดำไปจอดบ้าง แล้วอู่ปลัดใหญ่เนี้ยน่ะ

สองคันที่ว่ามานีาคือรถผม อย่างเดียวนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้