ขอถามเพื่อนในคลับFerioหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย nat_jza31, 30 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nat_jza31

nat_jza31 New Member Member

96
    10
    0
    ผมเพิ่งได้EGเดิมสนิทเลย อยากจะเป็นFerioบ้างครับ

ปัญหาคือไม่รู้ว่าFerioมันต้องเปลี่ยนอะไรบ้าง
    ผมอ่านในบอร์ดที่เค้าภายในก็จะมี ชุดเล็ก ชุดกลาง ชุดใหญ่ ช่วยอธิบายหน่อยได้เปล่าว่ามันมีรายละเอียดอะไรบ้าง (มันปลีกย่อยเยอะ)

ภายในต้องมีอะไรบ้างถึงจะเป็นตัวนอก
    ภายนอกต้องมีอะไรบ้าง

รถนอกมีสีแดงบ้างเปล่า

ถ้ามีรูปประกอบจะดีมากเลย:D

ปล.เครื่องเดิมไปก่อน:cry:

2. lex_fahsai

lex_fahsai New Member Member

1,604
    1
    0
    มีอะไร สงสัยก็โทรมาถามได้เลยครับ
    ถ้ารู้ก็จะบอกให้ครับ

086-6264027

3. EGR

EGR New Member Moderator

862
    166
    0
  4. kkj

kkj Member Member

391
    16
    18
    อีกเยอะเลยนะเนี่ย ค่อยๆแต่งไปเดี๋ยวก็สวยเอง ถ้าอยากเห็นแบบตัวเป็นๆก็ต้องไปที่BEAR-R เลยครับ มีให้ดูเพียบ แต่ที่สำคัญคือตังค์ เพราะของแต่ละชิ้นเอาเรื่องเหมือนกัน

5. nat_jza31

96
    10
    0
    ขอบคุณครับ

6. aum_ES

aum_ES New Member Member

237
    10
    0
    ตัวนอกครบๆ ดูตามลิงค์ในช่องลายเซ็นต์ผมได้ครับ

7. nat_jza31

96
    10
    0
    สวยจังเลย

ผมกำลังปั้นอยู่เลย

อยากได้ภายใน สับกันเปล่า

เพิ่มให้เลย:D

8. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    ค่อยๆทำ ค่อยๆหาข้อมูลครับ

แต่ FD ในรูปข้างๆท่าทางสวยมากแน่ๆเลยครับ:p

9. nat_jza31

96
    10
    0
    ขอบคุณครับ เป็นกำลังใจให้ ของหายากมากๆๆ :)

:eek::eek::eek:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้