วันนี้ทานข้าวกลางวัน เจอu12 สีนํ้าเงิน ทะเบียน นนทบุรี...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Napat Tum, 29 สิงหาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Napat Tum

Napat Tum Guest

0
    0
    0
    วันนี้ทานข้าวกลางวัน เจอu12 สีนํ้าเงิน ทะเบียน นนทบุรี (เมืองทองเกี๋ยวเตี๋ยวไก่ใต้ทางด่วน) ขอพี่ๆป่าว

2. อ่า ง่ายๆเลยครับ รถคลับนี้ จะมีสติกเกอร์ ติดกระจกหลังครับ

3. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
  4. ล้อสีข้าวใช่ไหมครับ ปากเกร็ด

5. Vasan Fon

Vasan Fon Guest

0
    0
    0
    ผมไม่มีสติกเกอร์ ติดกระจก ไม่รู้ว่าท่านประธานวาจะให้ผมอยู่ในคลับด้วยรึเปล่าครับเนี้ย

6. เพราะตอนที่ผมไปชื้อรถแถวนั้นมาขากลับบ้านขับคู่กันเลย นำ้เงินแก้วใช่ไหมคับ

7. Napat Tum

0
    0
    0
  8. แหะขนาดผ่านมาสองสามปีแล้วนะเนี่ยความจำดีจริงเลย อิอิ

9. Vasan Fon

0
    0
    0
    คงจะไม่ได้ปาดหน้ากันมั้งเนี้ย

10. หึไม่เคยทำเลยพี่ อิอิ ไม่อยากมีเครื่อง

11. Vasan Fon

0
    0
    0
    ดีแล้วครับ พี่ปาดได้แต่รถสามล้อขายผลไม้ครับ ปาดแล้วก้ลงไปถาม ว่ามะม่วงดองหมดรึยัง ขอ2ลูก

12. พี่ฝนก็มามิตติ้งตามกติกาสิครับ เดี๋ยวก็ได้เองครับ

13. Vasan Fon

0
    0
    0
  14. Napat Tum

0
    0
    0
    วันหลังต้องไปเอาติกเกอร์

ู^_^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้