วันนี้ผมจะเติม E20 แล้วไม่ไหวแล้ว

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย บอล สุวรรณสุขโรจน์, 30 สิงหาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    วันนี้ผมจะเติม E20 แล้วไม่ไหวแล้ว

1. จะพังหรือไม่

2. ไม่น่ารอด

3. Vasan Fon

Vasan Fon Guest

0
    0
    0
    พวกท่อน้ำมันมันจะทนได้หรอครับ

4. เท่าที่ดูนะครับยังทนได้อยู่คับ แค่ แอลกอฮอล์เพิ่มขึ้นมา อีก 20%

5. คับเย็นนี้ลองเลย

6. พังคือพังคับ อึอึ ตั้งไฟเพิ่มหน่อย ลองดูคับอาจาร์ที่ ร.ร. บอกมาคับ

7. อ่านะ อ.อะไรบอกมาครับ

8. อาจาร์ google เนี่ยละคับพี่ไม่ลองไม่รู้ อึึอึ

9. เติมเเล้วมาบอดด้วยนะ ...

10. ระวังนะ จะหาว่าผมไม่เตือน อิอิ

11. อะไหล่ คาบูเรเตอร์ ca18e หายากนะอิอิ

12. น้องมันดื้อ ... ต้องปล่อย สงสัย อ่านมากไปน่อย

13. ตะกูล ซอฮอล์ต่างๆ เหมาะกับเครื่องหัวฉีดนะครับ

14. หรือไม่ก็อยาก up grade เป็ย CA20

15. เติมมาแล้วคับพี่ 500 บาท หมดเร็วมาก เครื่องนิ่งคับ เร่งดีขึ้นจริงๆ แหะๆๆๆ

16. แต่เติมเหมือนเดิมแล้วคับพี่ ไม่ไหวขอบอกหมดเร็วกว่าเก่าอีก

17. ผมเติมแต่เบนซิน 95 อย่างเดียว ไม่เคยเติมอย่างอื่นเลย

18. ไม่ไหวจะเติมแ้ล้วพี่ กล้วย อยากจะติดแก็สมากๆเลย เงิน

19. NAe Pran Pvs

NAe Pran Pvs Guest

0
    0
    0
    ตอนนี้เบนซิน 95 ปั้มคาลเทกซ์ 48 แล้วคับ T-T

มีตังเติมค่อยขับ ไม่มีตังก็จอด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้