จะวาง j ติดแก๊ส

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย tpcc, 31 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tpcc

tpcc New Member Member

895
    13
    0
    อยากทราบราคา j ฝาดำกับ vvti และติดแก็สเครื่องไหนจะดีกว่ากันคับ
    ติดแก๊ส LPG/NGV ติดอันไหนดีกว่ากันคับ และรคาค่าติดตั้งประมาณเท่าไรคับ
    มีใครทราบบอกหน่อยนะคับ น้ำมันแพงจังเลย :cry::cry::cry:

2. surach8

surach8 New Member Member

337
    6
    0

แล้วแต่ใจชอบครับ
    ตอนนี้มีเงินก็วางไม่ได้ครับ
    คิวอู่ยืดยาวเป็นเดือนทั้งอู่วางเครื่องและร้านติดแก๊ซ
    เชียงกงเครื่องก็หมด แถม Lot ใหม่ยังปักป้ายไว้ว่าราคาจะขึ้น

ให้ไวครับ

3. vai

vai New Member Member

273
    1
    0
    เเนะนำอย่าวางตัว vvti นะครับเพราะว่าการเเวริ่สายไฟช่างต้องเก่งมาก วางโบดีกว่า
    การเช็กโคด ต้องติดหมดครับ
    ไฟเตือนต้องติดหมดครับ

4. vai

vai New Member Member

273
    1
    0
    ถ้ามีตัง
    ติด ngv ระบบหัวฉีด ห้ามใช้ของ จีน ห่วยเเตก ครับ
    ถัง 75 ลิต

5. Mr. DONUT

Mr. DONUT New Member Member

126
    3
    0
    ข้อมูลดีๆ

6. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    จิงอย่างที่พี่หนุ่ยบอกเลยครับ มีตังค์ก็จิง แต่ก็หาเครื่องกันไม่ได้

แถมได้ข่าวแว่วๆ ว่าถังแก็สเริ่มหายากกันแล้วด้วย

7. kung_wizardnon

kung_wizardnon New Member Member

531
    5
    0
    ของขาดตลาดแล้ว

8. supasorn_por

supasorn_por New Member Member

1,013
    16
    0
    ถังแก๊สราคาขึ้นด้วยคับอิอิขึ้นตามกระแสเลย๕๕๕

9. Vampires 007

Vampires 007 New Member Member

48
    0
    0
    ของผม 1JZ-GE+LPG ในบอดี้ไมตี้เอ็กซ์ วิ่งดี วิ่งเร็ว ประหยัดกะตังค์ด้วย หุหุ

10. เจไม่โบ ตอนนี้ขาดตลาด ครับ ไปเช็คมะวาน มีแต่เจโบ 58000 พร้อมวาง แถมเขาไม่รับงาน คิววางยาวเหยียด เฮ้อออออ

11. Mr.Kan

Mr.Kan New Member Member

9
    0
    0
    ของผมพึ่งได้เครื่องมาเมื่ออาทิตย์ที่แล้วเป็น 1jz vvti ราคา 32,000 บาท
    วันนี้พึ่งเอารถไปทิ้งไว้ ช่างนัดอีก 2 อาทิตย์ ยกงัยได้ความคืบหน้าจะมาอัพเดทให้ฟังครับ

12. โต๋เต๋

โต๋เต๋ New Member Member

590
    7
    0
    อยากวางจัง

13. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    อย่าวางเจเลยครับ เครื่องแพง แก๊สแพง อิอิ

14. จ่อยปราจีน

จ่อยปราจีน New Member Member

1
    0
    0
    แนะนำให้วาง J หรือ J bo ครับเครื่องเนียน ติดแก๊สดี ผมวางมาที่อู่อาจารย์ต้อย - ชิต สนใจลองติดต่อนะครับ 081-2696908

15. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    ยังรัก..ดีเซลอยู่....สู้ๆๆๆ

16. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    เฮ้อ....!!!

17. ดีเซลค่าตัวแพงง่ะ จะนอกใจบ้างละ :cry::cry::cry:

18. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ไม่รู้จะทำเช่นไรกับชีวิต ก.ค. เนียแว้วๆแก๊ส ลอยตัว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้