*-* วันนี้วันเกิดท่านดุ๊ก integra dc2 คับ

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย Cyber Evo Man, 7 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    :D HBD นะครับเพื่อน รู้จักกันมา 5 ปีล่ะ :D
    :p มีความสุขมากๆน่ะครับ คิดอะไรก็ขอให้สมหวังทุกประการครับ:p

2. PinkyArmy

PinkyArmy New Member Member

420
    5
    0
    Happy Birth Day :D

3. X_OSAMA

X_OSAMA New Member Member

510
    8
    0
    มีความสุขมั่กๆๆๆๆๆๆรวยๆๆๆๆแฟนสวยๆๆๆได้แบ่งผมมั่งแก่ขึ้นอีกปีแว้วนะ

4. bu-osama

bu-osama New Member Member

37
    0
    0
    ขออาราถณาคุณพระศรีรัตนตรัยและ....................................................
    .........................................................................................................
    .........................................................................................................
    ..................................................สุขสันต์วันเกิดคร้าบบบ

5. a.alpena

a.alpena New Member Member

376
    2
    0
    ถึงเราจะรู้จักกันได้ไม่นานยังไงก้อขอให้ดุ๊กมีความสุขนะครับวันเกิดคิดสิ่งใดขอให้สมปรารถนา
    ( สาวสาวๆแบ่งมาบ้างกลัวท่านจะเหนื่อย )

6. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    :D เต็มที่คับดุ๊ก...............เลี้ยงไหน

:D HBD :D

7. อยากเป็นทางการ แต่ไม่รอดอ่ะเด่ะบู :D

HBD นะดุ๊ก คิดสิ่งใดก้อขอให้สมปรารถนา :p

8. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    H B D คั บ ดุ๊ ก กี้ มี ค ว า ม สุ ข ม า ก ๆ

สุ ข ภ า พ ร่ า ง ก า ย แ ข็ ง ๆ คั บ

9. Jax

Jax New Member Member

184
    5
    0
  10. offo

offo New Member Member

103
    2
    0
    ขอให้มีฟามสุขมากๆเน้อ มีแฟนเยอะๆนะ:D :D

11. dukies

dukies New Member Member

241
    7
    0
    ขอบคุณเพื่อนๆทุกคนคับสำหรับน้ำใจและทุกๆอย่าง ผมซึ้งใจบอกไม่ถูกคับ .... เอาเป็นว่าผมรักพวกคุณทุกๆคนนะคับ

12. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0

ถึ ง แ ม้ จ ะ ไ ม่ มี ใ ค ร.........แ ต่ ยั ง มี พ ว ก เ ร า ช า ว O s a m a คั บ

ป ล . มี ร่ า ง ก า ย แ ล ะ พ ล ะ กำ ลั ง ที่ ส ม บู ร ณ์ น ะ คั บ

13. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    Happy Birth Day นะตคร๊าบบบบบ
    มีความสุขมากกกกก นะท่าน

14. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    เพื่อนๆจริงใจมากๆคับผมเคยได้สัมผัสมาแล้วตอนเสียใจอ่ะเลยรู้เลยเพื่อนแท้เป็นไง ก๊ากกกกกกก

15. dukies

dukies New Member Member

241
    7
    0
    เนอะๆ เราหัวอกเดียวกัน:D :D :D

หากไม่รู้จากเจ็บปวดก็คงไม่ซึ้งถึงความสุขจายยยยยยยยย

16. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ไอ้ 2 คนนี้ ยังงัยครับ ยังงัย

แต่ที่ แน่ๆ เมื่อวาน เมาอ่ะครับ อิ อิ อิ

17. a.alpena

a.alpena New Member Member

376
    2
    0
    เมื่อวานพลาดครับโทดทีทุกท่านวันหลังไม่พลาดแน่ๆ แสนแมร่งแจกข้าวต้มอีกแล้วเหรอได้ข่าว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้