พี่ๆ คับผมเปลื่ยนหม้อน้ำมาใหม่แต่ความร้อนเท่าเดิมเรยคับผิดปกติหรือเปล่าคับ...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย กฤษดา อ๊อด, 1 กันยายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆ คับผมเปลื่ยนหม้อน้ำมาใหม่แต่ความร้อนเท่าเดิมเรยคับผิดปกติหรือเปล่าคับ แผงหม้อน้ำเป็นของ crv ฝาบน ล่าง เป็นของ คัมรี ความกว้างเพิ่มออกมาอีกข้างละนิ้ว ของหม้อน้ำเดิมคับ

1. ทำไมไม่หาหม้อน้ำตัวเทอรโบที่เป็นมิเนียมอะคับ ผมว่าตัวนั้นอะ เย็นนะ มีเงินหน่อยเอาไปทำคอ บนล่างใหม่ กลายเป็นหม้อน้ำซิ่งเลย

2. พอดีเพื่อนเค้าเปิดร้านทำหม้อน้ำเค้าทำให้คับ

3. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ไม่ผิดปกติครับ... (^_^)

^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้