สำหรับหนุ่มเชียงใหม่และคนที่ให้ที่เท้าแขนผมเลือกเอานะ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Vasan Fon, 2 กันยายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Vasan Fon

Vasan Fon Guest

0
    0
    0
    สำหรับหนุ่มเชียงใหม่และคนที่ให้ที่เท้าแขนผมเลือกเอานะ

2. อันบน สวยครับ ขอนะ 5555

3. อันบนคับ

4. Vasan Fon

0
    0
    0
    อันบนให้น้องนิวส่วนอันล่างให้หนุ่มเชียงใหม่แล้วกัน

5. ขอบคุณ ครับ ฝาเท้าแขน มีลายเซ๊นต์ ผมเปล่าหว่า

6. Vasan Fon

0
    0
    0
    เดี๋ยวมิตติ้งเอาไปฝากนะ

7. Vasan Fon

0
    0
    0
    ส่วนหนุ่มเชียงใหม่ไม่อยากให้รอนานวันพรุ่งนี้จะส่งทางไปรณีย์ให้นะ

8. Vasan Fon

0
    0
    0
    พร้อมเสื้อสามารถ แจ้งที่อยู่มาด้วยนะ

9. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
  10. ขอบคุณคับ 215/1 ม.2 ต.สันทรายน้อย อ.สันทราย จ.เชียงใหม่ 50210 กฤษดา เพชรสท้านกุล คับ ขอบคุณมากคับ

11. ที่เชียงใหม่ ผมเห็น bb ไม่ต่ำกว่า7-8 คันคับ วันไหนจะจอดคุย มาตั้งคลับ bb เชียงใหม่ 555+

12. Vasan Fon

0
    0
    0
    ดีครับเห็นด้วยนะจะได้มีเพื่อนเยอะๆ

13. จัดไป ท่านประธานภาคเหนือ 55555

14. คงไม่กล้าเป็นคับ

15. อิอิ อยากไปเที่ยวหลัง ม.ช. จังเลยเหนเค้าบอกว่าเด็ด คิคิ

คริคริ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้