เพลาขับ ด้านขวา เครื่อง SR20 ของใหม่ราคาเท่าไรหรอครับ...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Komsak Pomtalay, 3 กันยายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Komsak Pomtalay

Komsak Pomtalay Guest

0
    0
    0
    เพลาขับ ด้านขวา เครื่อง SR20 ของใหม่ราคาเท่าไรหรอครับ เพิ่งเอาของเก่าไปเปลี่ยนแต่ยังมีเสียงดัง ก๊อกๆ อยู่ นอกจากเพลา เป็นจากที่อื่นได้อีกไหม ก่อนหน้าที่จะเปลี่ยนดังช่วงออกตัว ความเร็วเลย 30 ถึงหายดัง แต่พอเอาของเก่าไปเปลี่ยน ดังที่ความเร็ว 40-70 รบกวนพี่ๆด้วยครับ

2. ของผมก้อดัง รอคำตอบพี่ๆ น่ะคับ

3. Komsak Pomtalay

0
    0
    0
    นั่น เครื่องตัวเดียวกัน

4. ผมดัง แอ๊ด แอ๊ด....

5. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    อิอิ.... ถ้าเพลาของคุณตรงกับเพลาที่ใช้ใน U13 ก็เบิกของใหม่ได้ตามราคาประมาณนี้นะครับ - หัวเพลาตัวนอก 17,000฿ - เพลาเส้นพร้อมตุ๊กตาเพลา 32,000฿ - หัวเพลาตัวในด้านเกียร์ 14,000฿ ครับ ^_^

6. ที่ว่าเปลี่ยน นี่ คือ ยกเส้น หรือ ว่า เฉพาะหัวด้าน นอกครับ

7. Komsak Pomtalay

0
    0
    0
    เฉพาะหัวนอกครับพี่นิว

8. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    เฉพาะตัวนอกของใหม่ๆ เบิก Nissan ราคาตามที่บอก เบิกของเทียบเทียมแท้ 2,500-4,000฿ ครับ

9. ซ่อมเอาได้เปล่าคับ

10. ซื้อใหม่เลยครับ จบแน่ๆ จนด้วยๆ

11. NAe Pran Pvs

NAe Pran Pvs Guest

0
    0
    0
    ผมเคยซ่อมมาคับ ไม่เกิน 2 เดือน เปนเหมือนเดิมคับ ผมไปเดินวรจักมาล่าสุด หัวเพลา u12/u13 no abs ตัวนอกหัวละ 1200 หัวเพลา u13 abs 2300 คับ(ของใหม่นะคับ)

12. NAe Pran Pvs

NAe Pran Pvs Guest

0
    0
    0
    เปลี่ยนของใหม่แล้วเงียบกริบคับ ไม่มีเสียงก็อก กวนใจอีกต่อไป

13. เชียงใหม่จะมีหรือเปล่าก้อไม่รุ เด๋วจะลองหาดูคับ ถ้าหาไม่ได้คงต้องรบกวน น่ะคับ

14. ช่วยกันๆ

15. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    ของเค้าดีจริงครับ....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้