อยากถามว่า เป็นท่าน ท่านจะเลือกอะไร ซ่อม+ทำสี ไม่เกิน4000 หรือเคลือบหุ้มผ้าเคฟล่าแท้...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Tanachai Lhong Saosaeng, 6 กันยายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากถามว่า เป็นท่าน ท่านจะเลือกอะไร ซ่อม+ทำสี ไม่เกิน4000 หรือเคลือบหุ้มผ้าเคฟล่าแท้ 8000 จะเอาอะไรดีครับ ขอข้อดี ข้อเสียด้วยก้อดีครับ

1. ผมจะไปทำประกัน 3+ ครับ แล้วเอาไปชนกับรถเพื่อนครับ ได้ทำประกันด้วย ได้ซ่อมด้วยครับ (ทำมาแล้วครับ)

2. อ้อ ผมลืมไป ฝาหน้า ถ้าให้เค้าทำ จะใช้เวลาประมาณ 20วัน ใครพอจะมีฝาหน้าให้ยืมบ้างครับ อิอิอิ

3. มี ครับเสี่ย ผมให้ยืมครับ หุ้ม ครับๆสวยๆ ซ่อมมาสีตัวรถไม่สวย

4. Metha Pongpapai

Metha Pongpapai Guest

0
    0
    0
    แต่อย่างน้องมะนาวต้องลงเคฟล่าเลยคับ แหล่ม * *

5. ผมจะเอาไปร้านเอกอะครับ เค้าว่ามันหย่าย ให้เอาไปส่งที่ร้าน แถววัดด่านอะคับ

6. Metha Pongpapai

0
    0
    0
    ว่าแต่ประกันของอะไรรับทำ 3+ บ้างคับ ของเทเวศบอกทำได้แค่ 3- เองคับ TT TT

7. ไม่เคยทำประกันมะนาวอะคับ

8. วิริยะ, กรุงเทพประกันภัย และ alianz c.p. ครับ ทำมาหมดแล้ว

9. แค่มีเงิน ไม่ตรวจสภาพด้วยครับ ยิ่งถ้าทำทางอินเตอร์เน็ตง่ายมากครับ ส่งเงิน ส่งแฟกซ์ รอรับกรมธรรม์ จบข่าวเลยครับ เคลมได้ทันที

10. Metha Pongpapai

0
    0
    0
    ขอบคุณฮับ -/\-

11. เสี่ยมายืมฝาผมได้ครับ ขามา แวะรับของที่ อ. มาด้วยนะ อิอิ

12. อ. คืออารัยครับ

13. อาจาร์ยพงศักดิ์ ที่ เทคนิค อ่าครับ

14. ไม่ทำเลยครับ .... เปลืองเงิน

15. อ๋อ คับผม

16. ยังไงถ้าจะมารบกวนด้วยครับ

17. Poshbeer Altima

Poshbeer Altima Guest

0
    0
    0
    เคฟล่า แต่ลองหาที่ถูกกว่านี้นิดนึง

18. พี่นิว ถ้าจะเข้าไป ก้อวันศุกร์หน้านะครับ

19. เออ ช่ายเบียร์ จัดให้หน่อยสิ

20. เค้าว่าประมาณ7000 พอบอกใกล้เคียงเซฟ เค้าก้อบอกว่า 8000อะครับ พอจะมีที่อื่นแนะนำเพิ่มมั๊ยครับ

21. Poshbeer Altima

Poshbeer Altima Guest

0
    0
    0
    เดี๋ยวพรุ่งนี้สอบถามให้ครับพี่

22. เบียร์..........ถามหุ้มแก้มหน้า ด้วยนะน้อง อิอิ เผื่อ พี่หลงเค้า จัดต่อ อิอิ

23. เบื่อคนรู้ทันจริงๆเลย อิอิอิ

24. ทำ ด้วยๆ อิอิ

อยากได้ฝาหน้าไฟเบอร์บ้างจัง......^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้