ขาย .. ช่างล่างเเน่นๆ ทำเเล้วครบ .. เบาะไฟฟ้าคู่หน้า หนังเเท้ สีดำ ภายในสวย...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Taywada Threesuwan, 7 กันยายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    ขาย .. ช่างล่างเเน่นๆ ทำเเล้วครบ .. เบาะไฟฟ้าคู่หน้า หนังเเท้ สีดำ ภายในสวย ไม่มีเครื่องเสียง ระบบไฟ้าใช้ได้หมด กระจกพีบไฟฟ้า กระจกมองหลังตัดเเสง ไมล์ขาว นิสโม่ คำ้โช็คหน้า นิสโม่ เเบบปรับได้ เวทเทอร์การด 4 ชิ้นครบ เครื่อง ขับได้ CA20 ปกติ จอาไป เก็บสี ทำเครื่องนิดน่อย หรือจะเอาไปเปลี่ยนเครื่อง ก็ได้ ... (ซื้อตอนนี้ เเถม ชิ้นส่วนภายในอีกเพียบ มากมายหลายรายการ เช่าเบาะคู่หน้าเดิม คอนโซลหน้าอีก 1 ตัว เเละ ชิ้นส่วอื่นๆอีกมากมาย ) สนใจ สอบถามได้ ...

1. คันนี้ ของใครเหรอคับพี่วา ....

2. ของพี่ไง 555

3. อ่าว พี่วา จะเลิกควบ เจ้านกฟ้านี่แล้วเหรอคับ T___T

4. อ่อ พลัดกันใช้ไง ...55

5. จะพอมี อะไหล่ไหนขายแยกรึป่าวน้อ (*3*)

6. เอาอะไรละครับ ว่ามาเลย

7. โช็คหน้า นิสโม่ เเบบปรับได้ เท่าไหร่คับพี่

8. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
  9. เป็นค้ำโชคครับ .. ขายพร้อมรถ ครับ

10. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    ขอให้ขายไม่ออก จะได้ซ่อมต่อ อิอิ

11. อุ้ย ... มีลงของกันด้วย ..

12. ขอให้ขายได้ไวไว ครับ พี่ ได้สัก ปี 2050 นะพี่

13. จงขายไม่ได้...จงขายไม่ได้....เพี้ยงงง.....อิอิ

14. 555 มาอวยพร หรือ มาสาปเเช่ง กันครับ ..

15. Sukitt Passakul

0
    0
    0
    รูปนี่คุ้นมากกกกก 555

16. มันรูปรถเอนี่หน่าพี่

17. 555 ชายให้หมดไง รถ น้องก็ขาย

18. วอเทอร์การ์ด ตรงขอบประตูอ่ะคับ 4 ชิ้น พอจะแยกชิ้นส่วน ขายได้ป่าวคับ พี่วา ... 555+

19. เอาชิ้นไหนครับ มีของน้องในคลับ มี 2 ข้างขวามั้ง .. เเต่เเตกลายงา เหมาเอาไปทำสีครับ

20. Sukitt Passakul

0
    0
    0
    ดีนะไม่ขายยกคลับ อิอิ

ไม่ขายใช้ เซ็ง เอา .. มีใครสนป่าว วางดาว เลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้