พี่คับ จะดีไหม วันที่ 16 กันยายน ที่เราจะไปเที่ยวกัน ผมอยากจะเชื่อมสัมพัน กับ...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย บอล สุวรรณสุขโรจน์, 9 กันยายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่คับ จะดีไหม วันที่ 16 กันยายน ที่เราจะไปเที่ยวกัน ผมอยากจะเชื่อมสัมพัน กับ กลุ่มคนรักรถเก่า อะคับจะดีไหม ขับกันแบบชิวๆๆ อะคับ

1. ไม่มีใครมาตอบเลย

2. งง ครับ คุณ จะทำอะไร

3. คือผมจะชวน พี่ๆ กลุ่มคนรักรถเก่า อะคับไปกับเราคับพี่ ไปสร้างสัมพัน อะครับ

4. อ่าครับ ยินดี หละครับ แต่ ไม่สามารถ จัดหาร้านให้ท่านๆ ได้นะครับ แบบว่ามัน จำกัด

5. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    WoW.... ว่าแต่.... คนที่ post คนแรกเนี่ยใครอ่ะครับ

6. ผมว่าไว้ งานหน้าจะดีกว่านะ.......555

ของานนี้เฉพาะพวกเราก่อนดีกว่าครับ คนยิ่งเยอะ ปัญหาก็ยิ่งมากตาม เช่นร้านอาหาร แบบที่พี่นิวว่า ฯลฯ 108 ปัญหา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้