ขอบคุณคับ พี่นิวที่แนะนำร้าน ซ่อมโช้คดีๆ ให้กะผม อิอิ ชอบอะ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย บอล สุวรรณสุขโรจน์, 15 กันยายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอบคุณคับ พี่นิวที่แนะนำร้าน ซ่อมโช้คดีๆ ให้กะผม อิอิ ชอบอะ

1. หมดไปเท่าไหร่คับ

2. 1000 เดี่ยวเองคับ สุโคย หลับไป 30 ตื่น

3. เปลี่ยนแกนโช้คด้วยนะคับ

4. สี่ต้นเลยหรอคับ

5. San Tangngamjit

San Tangngamjit Guest

0
    0
    0
    บอกพิกัด ด้วย ครับ^^

6. ร้าน ต้อมโช้คอัพ คับ

7. คู่หลัง คับพี่ กฤ แกนไม่เท่ากัน

8. ระวัง...สักพักจะบอกว่า มันนิ่มไปอะ มันไม่จบง่ายๆหรอก ใจเจ้าของนะ

9. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
  10. คริคริ เดี๋ยวเข้าไปเอาค่านายหน้า 5555

11. Vasan Fon

Vasan Fon Guest

0
    0
    0
    ขอเอี่ยวด้วยคนนะ

12. รอพี่ ฝน มาเชียงใหม่จะพาไปปล่อยโค

13. Vasan Fon

Vasan Fon Guest

0
    0
    0
    อาทิตย์หน้าเดี๋ยวหนีเมียไปหานะจ๊ะ

14. ไปชวนกันที่อื่นเลย อิจฉาๆชิชิ

15. งั้นต้นปีผมไปบ้าง นอนเชียงใหม่สักคืน แล้วต่อไปปายต่อ อิอิอิ

16. เสี่ยไปพาพี่กฤษดา ด้วยนะครับ..........เดี๋ยวพี่พาไปซายูริ อิอิ

17. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    ขับรถไป ชม. เพื่อซายูริ นะ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้