ถ้าเปลี่ยนอินเตอร์ใหญ่ขึ้น เพื่อความสวย และเท่ จะมีผลต่อกำลังของรถมั๊ยคับ เทอร์โบเดิม

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Tanachai Lhong Saosaeng, 12 กันยายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    ถ้าเปลี่ยนอินเตอร์ใหญ่ขึ้น เพื่อความสวย และเท่ จะมีผลต่อกำลังของรถมั๊ยคับ เทอร์โบเดิม

1. ตามความคิดของพี่ น่าจะมีผลเรื่องรอรอบนะครับ ส่วนความเป็นจริงไม่รู้

2. Sittan Pungsuwan

Sittan Pungsuwan Guest

0
    0
    0
    ไหนช่วย อธิบายผม มา ที่ สิ คนเจ็บมาเยอะ อยากรู้ว่าเพราะอะไร

3. Sittan Pungsuwan

0
    0
    0
    เด๋วผมจะรอฟัง

4. NAe Pran Pvs

NAe Pran Pvs Guest

0
    0
    0
    รอท่านผู้รู้มาตอบคับ เก็บข้อมูล

5. Sittan Pungsuwan

0
    0
    0
    อ้าววววว หรอ ครับ

6. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    ก็ดีนะ จอดปุ๊ปเปาเนื้อมาย่าง

7. อินเตอร์ใหญ่ระบายความร้อนได้ดีกว่าอินเตอร์เล็กครับ

8. ว่าจะใส่ หลอดเหลี่ยม 21/9/2.5 อะครับ

9. เหมือนพี่บูสจะมาล่าช้าด้วยนะฮัฟ

10. ใส่เลยๆครับหลง เวลาบูซมาเต็มแล้วเดินดี อาจจะรอบ้างนิดหน่อย

11. เรื่องบูท ไม่ค่อยซีเรียสครับ ขับทุกวันนี้ ไม่เคยเต็มซะที

12. งั้นก็ใส่เลย ครับ เอเปค หลอดเหลี่ยมๆชิมิ

13. คับ ของคุณบัง อะคับ 2900

14. ใส่เลยๆครับ

15. เค้าว่า ราคานี้ถึงแค่สิ้นเดืิอนนี้ครับ

16. จัดเลยๆ...

17. ซื้อยังๆ

18. อาทิตย์หน้าโทรสั่งครับ

19. Ko Pengman

Ko Pengman Guest

0
    0
    0
    ขอแชร์เกี่ยวกับอินเตอร์เรื่องรอบอยู่ที่ว่าท่อทางเดินมันไกลหรือไม่อ่ะครับ ใหญ่มากวิ่งไม่ออกอ่ะครับ สวยอย่างเดียว แถมบังหม้อน้ำอีก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้