พี่ๆๆพอทราบราคาทำสีใหม่ทั้งคันบ้างไหมครับ แบบว่ารถผมมันผุเยอะ อ่ะครับ หลังคาดก้อผุครับ...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Anek Bang Jermkhunthod, 17 กันยายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆๆพอทราบราคาทำสีใหม่ทั้งคันบ้างไหมครับ แบบว่ารถผมมันผุเยอะ อ่ะครับ หลังคาดก้อผุครับ ทำแล้วมันจาอยู่ได้นานไหมครับ

1. ราคาตามงานครับผม เคยทำอยู่ที่ 35000-55000 บาทตามสภาพรถครับ อันนี้คือปะผุทำสี นอกใน ยกเครื่องออกเลย

2. Napat Tum

Napat Tum Guest

0
    0
    0
    ราคาเเรง

3. ผมโดนไป 45,000 คับ

4. ใช้ระยะเวลานานไหมครับ ทำสี

5. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    Oh wow

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้