เรื่อง กิจกรรมมิตติ้งของกลุ่มคาร์คลับ Sunny-Thailand...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Oat N Jaja, 24 กรกฎาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Oat N Jaja

Oat N Jaja Guest

0
    0
    0
    เรื่อง กิจกรรมมิตติ้งของกลุ่มคาร์คลับ Sunny-Thailand

เนื่องจากมีสมาชิกทั้งหน้าเก่าและมาใหม่ ถามถึงเรื่องกิจกรรมมิตติ้งของปีนี้ จึงขอแจ้งกำหนดการล่วงหน้าว่าน่าจะสามารถจัดกิจกรรมได้ในช่วงเดือนXXXX 60 คือหลังจากการจัดงานพระราชพิธีถวายพระเพลิงพระบรมศพ วันที่ 25-29 ตค 60 และนิทรรศการภายหลังงานพระราชพิธีถวายพระเพลิง 30 วัน (1-30 พย 60) ไปแล้ว

ไม่ว่ารถของท่านจะเก่า, ทำสี, รถเดิม, วางเครื่อง, ล้อแท้, ล้อเหมือน(กว่านี้ก็แท้), เทอร์โบ, VVL, ออโต, ธรรมดา, เกียร์เล็ก, เกียร์ใหญ่, เกียร์เต็ด, ไม่เต็ด, กล่องพ่วง, สแตนอโลน, นานๆขับ, ส่วนมากจอด, หรือใช้รถทุกวัน ขอให้เตรียมตัวให้พร้อม ใครที่รู้ตัวว่าตอนนี้ยังสตาร์ทไม่ติด ขอให้รีบแก้ไขนะจ๊ะ

ส่วนท่านใดมีข้อเสนอแนะ สามารถแจ้งมาได้เลย โดยจะมีการแจ้งหมายกำหนดการที่แน่นอนอีกครั้งจ้า

2. Pong Nutto ST

Pong Nutto ST Guest

0
    0
    0
    รอฟังด้วยครับประธาน

3. ต้องจัดฮะ!

4. Panya Chonpha

Panya Chonpha Guest

0
    0
    0
    รับทราบครับ รอๆ

5. Ben Surat

Ben Surat Guest

0
    0
    0
  6. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
  7. ปีใหม่พอดี

8. เหลือแต่โครงไปได้ไหมฮะ

9. เห็นสมาชิกใหม่ ยังสานต่ออย่างนี้ รู้สึกดีจัง

10. B Punky Heart

B Punky Heart Guest

0
    0
    0
  11. ผ้าเบรคไม่เดิมแล้ว ไปได้ไหมฮะ

12. JeiKun Lucino

JeiKun Lucino Guest

0
    0
    0
  13. Kitti Suksongsil

Kitti Suksongsil Guest

0
    0
    0
    ขี่มอเตอร์ไซค์ไปนะ

14. ถึงเวลาลั่นกลองแล้ว

15. ว่าแต่ bluebird club ไปมิตติ้งรวมด้วยได้ไหม ระลึกความหลัง

16. เดิมยันลมยาง

17. Narong Rvy

Narong Rvy Guest

0
    0
    0
    เติมลมรอเลยครับ

18. พร้อมเสมอคร้าบ✌️✌️✌️
    รอมานานละ555
    ของผมนี่ น่าจะอยู่มา13ปีได้แระ

19. Boat Cnx

Boat Cnx Guest

0
    0
    0
  20. อยากได้สติกเกอร์ด้วยครับ

21. ขอตังซ่อมรถด้วยครับท่านประธาน

22. Met Nissan

Met Nissan Guest

0
    0
    0
    กำลังจะขายรถเลย ประธานจะมิตติ้งอีก เอาไงดี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้