ตัดcat(แคท)ออกรถมีปัญหามัยคับ..........!!!!!

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย lording1, 7 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    ตัดcat(แคท)ออกรถมีปัญหามัยคับ..........!!!!!
    1. ไฟเครื่องโชว์หรื่อป่าวคับ.....(ทำไงถึงไม่โชว์)
    2. อัตตราเร่งดีไหมคับ
    มีใครทำแล้วช่วยบอกทีคับ....เดียวมีบวก+++++++++:D

2. BiG FaT

BiG FaT New Member Member

510
    4
    0
    ตัดไปไม่มีไฟขึ้นโชว์คับ
    แต่ถ้าเกียร์ออโต้ไม่แนะนำให้ตัดคับเพราะจะโล่งเกินไปวิ่งไม่ออกแถมได้กลิ่นเหม๊นน้ำมันมาเพิ่มอีก

3. jimmyjoe

jimmyjoe New Member Member

340
    22
    0
    ไฟไม่โชร์ครับ.......เกียร์ออโต้ถ้าพักปลายเดิมก็ไม่เป็นไรน่ะครับแต่ถ้าพักปลายไส้ตรงก็ไม่แนะนำครับเรื่องกลิ่นธรรมชาติอยู่แล้วครับเพราะรถหลายปีแล้ว....ถ้าจะไม่มีกลิ่นก็บุพื้นใหม่ครับ

4. OakarK

OakarK New Member Member

428
    5
    0
    ผมตัดออกหมดแล้วครับ โล่งเลย วิ่งดีขึ้นเยอะเลย แต่ของผมเกียร์ธรรมดานะ

ถ้าเกียร์ออโต้จะตัดแนะนำว่าให้หาพักกลางมาใส่อีกใบครับ จะได้ไม่โล่งเกิน

5. Dizos

Dizos New Member Member

13
    0
    0
    ถ้า auto ตัดออก เเล้วไม่หาไรมาเเทน น้ำตาตกเเน่ครับ

จากประสบการณ์ เพื่อนผมไปเอาออก อืดสุดๆ รีบทําใหม่ไม่ทัน

ไม่เเนะนําคับ ถึงพักกลางใหม่ก็อาจจะเห็นผลนิดหน่อย หรือ ไม่เห็นผลเลยคับ

พักปลายสูตรของร้านดีๆหน่อย ก็เหลือเเล้วคับ

6. BiG FaT

BiG FaT New Member Member

510
    4
    0
    อิอิ เห็นด้วยคับ

7. Nick

Nick New Member Member

427
    6
    0
    ลดโลกร้อนครับ อย่าตัดครับ อิอิ

8. jimmyjoe

jimmyjoe New Member Member

340
    22
    0
    :Dเห็นด้วยครับ แตต่ถ้าจะเดินท่อใหม่ทั้งเส้นเอามันออกไปเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้