เกียร์ออโต้เปลี่ยนเชียงกงวิ่งมาได้5ปี70000กว่าโลตอนนี้มีอาการเครื่องเย็นเข้าDแล้ว...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Pongpun Hg, 18 กรกฎาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pongpun Hg

Pongpun Hg Guest

0
    0
    0
    เกียร์ออโต้เปลี่ยนเชียงกงวิ่งมาได้5ปี70000กว่าโลตอนนี้มีอาการเครื่องเย็นเข้าDแล้ว
    ไม่เคลื่อนตัวต้องรอซักแปปนึง
    เวลาเครื่องร้อนเกียร์ไม่ยอม
    เปลี่ยนต้องลากรอบถึงจะเปลี่ยน
    อาการนี้ใกล้จะกลับบ้านเก่าแล้วใช่มั้ยครับ

2. ห้าปีคุ้มแล้วครับ

3. คุ้มแล้วครับ ผมปีเดียวยัง ok อยู่

4. Pongpun Hg

Pongpun Hg Guest

0
    0
    0
    คงจะต้องได้เปลี่ยนเร็วๆนี้พอดีมีความจำเป็นต้องเดินทางไกลด้วยครับ

5. JeiKun Lucino

JeiKun Lucino Guest

0
    0
    0
    เตรียมกลับบ้านเก่าครับ

6. Parwit Art

Parwit Art Guest

0
    0
    0
    เตรียมเกียร์เลยครับ

7. Charoen Pinthong

Charoen Pinthong Guest

0
    0
    0
    โอเวอร์ฮอลเกียร์เดิมกับเปลี่ยนใหม่เชียงกงอันไหนคุ้มกว่าครับ

8. Parwit Art

Parwit Art Guest

0
    0
    0
    เปลี่ยนเถอะทีเดียวจบ

9. JeiKun Lucino

JeiKun Lucino Guest

0
    0
    0
    ตอบเลยครับ ยกลูกใหม่จบกว่าครับ

10. ยกเชียงกงจบกว่าฮอลใหม่ไม่คุ้ม

11. Aj Hacker

Aj Hacker Guest

0
    0
    0
    เปลี่ยนมาเท่าไหร่ครับ

12. Jojo Ja

Jojo Ja Guest

0
    0
    0
    ถ้าเจอแบบวิ่งได้ 70,000 กว่าโล ก็เปลี่ยนคุ้มกว่าคร๊าบบบบ...

13. Ekanat Phongnu

Ekanat Phongnu Guest

0
    0
    0
    เจอปัญหาเดียวกันครัับ ผมเข้าอู่ตรงสุขุมวิท 36 พี่เขาจัดการโอเวอร์ฮอลเกียร์ให้ผมใหม่ เหมือนได้เกียร์ใหม่เลยครัยแต่พี่เขาบอกว่าอู่ส่วนใหญ่ไม่ค่อยอยากทำให้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้