ขอคำแนะนำหน่อยครับระหว่างไมตรี้กับไซโคลนl200

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย dearruam, 1 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. dearruam

dearruam New Member Member

485
    0
    0
    พอดีจะออกรถระหว่างไมตรี้กับไซโคลนอยากจะหาคำแนะนำหน่อยครับว่าระหว่าง 2ยี่ห้ออันไหนภาษีดีกว่า ตอนนี้ที่ดุไว้ได้ไซโคลนวางเจติดแก็สแล้ว1คันอยากจะขอคำแนะนำหน่อยครับ

2. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    แล้วแต่ชอบ คับ ในส่วนของบอดี้.......ถ้าเทียบราคาซื้อขาย ไมตี้ ก้อจะดีก่า........อะไหล่ไมตี้ น่าจะถูกก่า ...........แต่ถ้าเจอมิตซูติดแก๊ส แล้ว เล่น มิตซู เถอะคับ

รอท่านอื่น มาแนะนำอีกคับ

3. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    ไมตี้ ดีเซลโมเต็มสูตรไปเลยค้าฟอิอิเจตามม่ะทันแน่ อิอิ

เบื่อจังเชียวกะบะกินแก๊ซ อิอิล้อเล่นน้าค้าฟ แก้เครียด

4. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ไมตี้อีกเสียง.......ก็ตูใช้โตต้านี่หว่า...

5. mail_poo

3,298
    14
    0
    เลิกกินแก๊ส เปลี่ยนไปกินเหล้าก้อได้.................อิอิ

6. AoFChen

1,851
    16
    0
    555+

น้องขอแจมด้วยได้ม่ะค้าฟพี่ อิอิ

มาวฟรี......

7. AoFChen

1,851
    16
    0
    ช่วยกานเชียร์ค้าฟ อิอิ

8. AoFChen

1,851
    16
    0
    ตอนนี้ราคาอะไหล่ มิตซู ก้อไม่แพงแล้วครับ

ตอนนี้เค้าผลิตในไทยสะส่วนใหญ่

9. mail_poo

3,298
    14
    0
    เจ้าของกระทู้ ไม่มาตอบ เรยวุ้ย..............สงสัย จะซื้อ ISUZU ซะแล้ว 555+

10. AoFChen

1,851
    16
    0
    555+สงสัยจะเป็นยังงั้น

11. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    ซะงั้น

12. dearruam

dearruam New Member Member

485
    0
    0
    มาแว้วครับ ช่วงนี้ตามหารถอยู่ตระเวนไปทั่วแล้วยังไม่ได้เลย พรุ่งนี้จะไปดูสตร้าด้าวางเจ ครับ ใครมีไรดีๆก็แนะนำหน่อยครับ

13. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    ถ้าบอดี้ดี ชั่วโมงนี้ เจ ติดแก็สก็ดีครับ

14. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    ไมตี้ครับหรือวีโก้ก็ได้2.7ครับติดแก๊สประหยัดครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้