หาช่างที่สามารถดัดแปลงเรือนไมล์กับแอร์ดิจิตอลแบบออโต้อ่ะค่ะ

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย lex_fahsai, 5 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lex_fahsai

lex_fahsai New Member Member

1,604
    1
    0
    หาช่างที่สามารถดัดแปลงเรือนไมล์กับแอร์ดิจิตอลแบบออโต้อ่ะค่ะ
    เป็นรถ TOYOTA ไมตี้ X วางเครื่อง 1JZ GTE TURBO เกียร์ M/T
    จะเอาเรือนไมล์หน้ามืดของ TOYOTA CAMRY หรือ
    TOYOTA ALTIS หน้ามืด แบบเข็ม (เป็นของเมืองไทยทั้งคู่)
    มาแปลงใส่ ไม่ทราบว่ามีร้านไหนหรือช่างคนไหนที่สามารถต่อวงจรได้บ้างคะ
    รบกวนช่วยโทรติดต่อมาบอกด้วยนะคะ
    ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

ถามเรื่องแอร์ AUTO หน่อยค่ะ
    อยากทราบว่าจะเอาสวิทซ์ควบคุมแอร์ กับตัวรีสแตนท์ (ตามรูป)
    ของนิสสัน R10 หรือ R11ไปดัดแปลงใส่ในรถ TOYOTA ไมตี้ X
    ต้องใช้กล่องควบคุมแอร์ด้วยไหมค่ะ แล้วต้องใช้อุปกรณ์อะไรอีกบ้าง
    ค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่อ่ะ
    มีร้านช่างที่แนะนำไหมคะ
    ขอเบอร์โทรด้วยนะคะ
    ฟ้า 06-6264027
    :rolleyes:

2. lex_fahsai

lex_fahsai New Member Member

1,604
    1
    0
    oyufkgligtiog

3. auijzvvti

auijzvvti New Member Member

427
    8
    0

เอาของรุ่นนี้ใส่ไหมครับ ผมก็ใส่อยู่ครับ

View attachment 302277

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้