ถามเรื่องค่าเช่าสนามครับ

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย nick_oversize, 21 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nick_oversize

nick_oversize New Member Member

445
    9
    0
    ใครมีข้อมูลบ้างครับ เช่น สนามbrc ,ลานจอดรถ yes ,ลานจอดรถ หลังlotusซีค่อน,หรือสถานที่อื่นๆที่ใช้จัดการแข่งขันใด้
    อยากหาข้อมูลครับ มีพี่ๆอยากจัดการแข่งขันGym
    ใครรู้ราคาค่าเช่าสนามมั่งครับ

2. nick_oversize

nick_oversize New Member Member

445
    9
    0
    ขอเป็นแบบลานกว้างนะครับ เบื่อวิ่งสนามแล้วครับ

3. equal

equal New Member Member

20
    0
    1
    เคยเห็นที่ เมืองทองคับพี่นิก

4. Nics?Shin-Ju-Ku?Club

Nics?Shin-Ju-Ku?Club New Member Member

97
    3
    0
    พี่นิก สนาม BRC มะรุ้นะว่า จิม ซ้อม ชม. ทะไหร่ แต่ Drift ชม.ละ 1000

5. nick_oversize

445
    9
    0
    เอาแบบเหมาทั้งวันเลยครับ
    จะจัดงานแข่งครับ
    เลยอยากรู้เป็นข้อมูลครับ

6. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    ว้าว.........ว้าว......จะมีงานแข่งรายการให่มแล้ว.........(แชมป์ต้องอยู่รุ่น OPEN.......นะโว้ย)

7. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    เห็นเพื่อนบอกมีอีกที่นึง ของ Hankook เลย Yes ไปหน่อยลานกว้าง แต่ไม่รู้ติดต่อใครเหมือนกัน เห็นให้ซ้อมฟรีด้วย ว่าจะไปซ้อมอาทิตย์นี้

8. nick_oversize

445
    9
    0
    อา...ที่นั่นไม่รู้ว่าราดยางเสร็จหรือยัง
    แต่คุยกันแล้วน่าจะซ้อฟรี

9. Bbo-at

Bbo-at Member Member

240
    5
    18
    ตรงไหนอ่ะคับ

10. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
  11. curry_drum

curry_drum New Member Member

54
    0
    0
    ในสนาม คลอง 5 ด้านหน้ามะได้ เหรอ กว้างมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

12. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
    BRC วันนึงไม่น่าต่ำกว่า 5 หมื่นนะคับ
    ถ้าจำไม่ผิดนะ
    แงบๆ
    :D
    [email protected]

13. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    เง้อ....ราคาพอ ๆ กับพีระเลยนะเนี่ยะ

14. PIKGaJoo

PIKGaJoo New Member Member

29
    1
    0
    BRC ...ได้ยินมาว่า 25,000 น่ะครับ แต่ไม่รู้กี่ ชม.

15. monster

monster New Member Member

29
    1
    0
    เคยไปขอใช้ลานจอดรถของสนามด้วยคับ ผมว่าดีพอสมควรเลยคับ

ตอนนั้นจัดอยู่ครึ่งวันคับ เป็นงานเล็กๆของชมรมนะคับ

ไม่ทราบราคาคับ เพราะพี่ในชมรมติดต่อผ่านพี่บี motor track คับ

ติดอยู่ 2 อย่างคับ

1.มีรถวิ่งผ่านตลอด ถ้าไม่มีแข่งก็มาซ้อม ยิ่งถ้ากลางคืนมีแข่ง.....หุหุ
    แต่รถที่วิ่งผ่านก็วิ่งผ่านข้างๆนะคับ ก็พอได้อ่ะ มีเสียวบ้างนิดๆ ว่าจะแหกไปจูบเค้านะคับ

2.เมื่อเราจะใช้ลานจอดรถของเค้าเป็นสนาม.........แล้วรถที่ไปแข่งจะจอดที่ไหน
    ไหนจะรถคนดูอีก แต่ถ้าจัดแบบเล็กๆก็พอได้คับ

ติดตามคับว่าจะจัดที่ไหน อยากแข่งแบบลานอยู่เหมือนกันคับ อิอิ

16. Koh nismo

Koh nismo New Member Member

371
    7
    0
    เเจม.........

:cool:- BRC = 30,000 - 50,000 บาท (จันทร์ - ศุกร์) ( เสาร์ - อาทิตย์ ) / วัน
    - นครไชยศรี = 30,000 - 50,000 บาท (จันทร์ - ศุกร์) ( เสาร์ - อาทิตย์ ) / วัน
    - พีระ 50,000 - up (จันทร์ - ศุกร์) ( เสาร์ - อาทิตย์ ) / วัน

17. caldina3s_ge by lee pui

caldina3s_ge by lee pui New Member Member

79
    0
    0
    BRC = 30,000 - 50,000 บาท (จันทร์ - ศุกร์) ( เสาร์ - อาทิตย์ ) / วัน
    - นครไชยศรี = 30,000 - 50,000 บาท (จันทร์ - ศุกร์) ( เสาร์ - อาทิตย์ ) / วัน
    - พีระ 50,000 - up (จันทร์ - ศุกร์) ( เสาร์ - อาทิตย์ ) / วัน

น่าจะประมาณนี้นะครับเท่าที่ทราบมา ...อิอิจัดเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้