เจอแต่ U12 หา U13 ไม่เจอเลย

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย กุ้ง นพดล, 13 ตุลาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    เจอแต่ U12 หา U13 ไม่เจอเลย

1. คันเท่าไหร่คับเนี่ย ไปหาซื้อที่ไหนคับพี่ 555+

2. ประมาณ250บาท ตอนนี้ผมอยู่ญี่ปุ่นครับ

3. โหๆๆ ของอิมพอร์ตเลยนะคับเนี่ย 555+

4. น่านแหละพี่ฝากซื้อหน่อยนะ

5. Vasan Fon

Vasan Fon Guest

0
    0
    0
    ฝากซื้อ2คันได้ใหมครับ

6. Vasan Fon

0
    0
    0
    สีเดียวกันรึว่าคนละสีก็ได้ครับ 089 -5123009. กลับมาโทรมาหาได้นะครับ เดียวไปรับครับ

7. NAe Pran Pvs

NAe Pran Pvs Guest

0
    0
    0
    ผมฝากเพื่อนที่ยุ่นซื้อละคับ แต่มันกลับมาปีหน้านะ :x

8. มันจะมีกี่คันหนอ จะดูให้นะครับ

9. NAe Pran Pvs

NAe Pran Pvs Guest

0
    0
    0
    พี่กุ้งเต้นคับ ต้องไปเดินดูที่ไหนอะคับ จะบอกให้เพื่อนไปเดินดูให้หน่อย

10. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
  11. ไปเดิน HARD OFFหรือคับ ลองไป GARAGE OFF สิมียิ่งกว่านี้อีก หุหุหุ

12. ซับBOX ตัวล่ะ1200บาท

13. GARAGE OFF ยังไม่เคยไป เดี๋ยวลองไปดู TREASURE BOMB อีกที

14. ค่ารถ600เยน ค่าภาษี30เยนครับ

15. คริคริ ฝาก ด้วยๆ

16. ฝากคันนึงคับ มีสีนำ้ตาลไหมคับ

17. Jacket Yimkui

Jacket Yimkui Guest

0
    0
    0
  18. ซื้อหลายๆชิ้นต่อได้นะ

19. น่าจะอดๆๆกันหมด...............

20. Vasan Fon

0
    0
    0
    จบข่าว..... ทำให้อยากแล้ว จากไป

เดี่ยวก็เดินไปซื้อเองซะเลย อึอึ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้