ขอปรบมือให้พี่ต้อ vw showtime คับ

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย ตี๋ 1, 23 กรกฎาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ตี๋ 1

ตี๋ 1 Guest

0
    0
    0
    นอกจากคว้าแชมป์ endurane 2 ชั่วโมงที่ msl ได้แล้ว ยังไปทำ record ในการแข่งรถ concept รุ่นฟีเมลชาเลจ ที่สนามพีระ อีก ด้วยเวลา 1นาที 9 วินาที สุดยอดจิงๆคับ

2. ouch

ouch Guest

0
    0
    0
    เวลาดีมากครับ สมัยก่อนช่วงสนามเปิดใหม่ๆ ตอนนั้น k.สุทธิพงษ์ขับ toyota march protoype ได้ 1.12 ขอแสดงความยินดีด้วยครับ

3. Sssy Moly

Sssy Moly New Member Member

268
    4
    0
    ยินดีด้วยๆ

4. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    ยินดีด้วยจ้า ..ทีมไครอะเก่งมากๆเลย..สุดยอดสุดยอด!!!! (ไม่มีเขาเราก็อด...?)

5. GiftshoP

GiftshoP New Member Member

1,744
    6
    0
    ยินดีด้วยน่ะต้อ จากกิ๊ฟท์ DPU Car Comm.

6. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ยินดีด้วยเช่นกันครับ
    ได้ยินมาว่าขับ concept ที่พีระเร็วมาก
    แต่ที่เห็นด้วยตาตัวเอง ตอน endurance ที่ MSL (น่าจะใช่คนที่รูปร่างใหญ่ที่สุดในทีม
    ไหมครับ) ถ้าใช่น้องเค้าห้อเร็วมากเลย ผมไล่ยังไงก็ไม่ทันครับ ยกนิ้วให้เลยครับ
    ชักรู้สึกตัวว่าเดี๋ยวนี้ไล่ใครไม่ค่อยจะทันแล้ว สงสัยเต้ย กับ เกี้ยก ใกล้จะใล่พี่ออกจากทีมซะแล้ว

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 สิงหาคม 2006
  7. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    ยินดีด้วยครับ(คุณเก่งจริง)

ยินดีด้วยนะครับน้อง ไม่มีโอกาสได้ไปดูวันแข่งจริง แต่ได้ไปดูการซ้อมก่อนแข่งของน้องมา ขับเร็วจริงครับฝีมือมาก + ใจเกิน 100 (มีสปอร์นเซอร์ สนับสนุนด้วย).
    ถึงพี่WF endurance สนาม3 ที่MSL ผมน่าจะได้ทีมแล้วล่ะ เห็นคุณไก่จัดให้ไปร่วมทีมกับนายปอม (นักแข่ง concept) แล้วก็ใครอีกคนไม่รู้ ขับเร็วใช้ได้เลย ... สนามนี้ขอตามทีมพี่เข้าเส้นนะนะนะ:D ปล.แล้วถ้ามีงานแข่งร่วมกันอีกเมื่อไหร่เรียกใช้ร่วมทีมได้นะพี่

8. ตี๋1

ตี๋1 Guest

0
    0
    0
    รู้สึกพี่ไก้จะจัด พี่มิกกี้ เพื่อนพี่ชายให้อยู่กับพี่หนูนะครับ เห็นว่าเป็นพวกเล่น crg น่ากลัวเหมือนกันเลยนะเนี่ยทีมนี้

9. BOBBY_IN_LOVE!!

BOBBY_IN_LOVE!! New Member VIP Member

929
    6
    0
    ยินดีด้วยครับ

ยินดีด้วยค่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้