รถผม nissan sunny b14 สปริงค้ำฝากระโปรงท้ายหัก...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Noppong Naksep, 17 กรกฎาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Noppong Naksep

Noppong Naksep Guest

0
    0
    0
    รถผม nissan sunny b14 สปริงค้ำฝากระโปรงท้ายหัก อุตสาห์ไปหามาได้แถวเซียงกงที่รับซื้อซากรถ แถวอำเภอสองพี่น้อง สุพรรณบุรี เค้าแกะมาให้จากซากเลย แต่มีปัญหาว่าผมใส่ไม่ได้.... ใครพอจะมีวิธีการใส่แนะนำมั้ยครับ

2. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    อู่สีน่าจะใส่เป็นครับ

3. Pongpun Hg

Pongpun Hg Guest

0
    0
    0
    อู่สีอีกเสียงครับ(ทำมาแล้ว)

4. Noppong Naksep

Noppong Naksep Guest

0
    0
    0
    โอเค จะไปให้อู่ทำให้ดีกว่า กลัวใส่เองไม่ถูก เดี๋ยวหักอีก ขอบคุณครับ

ใส่เองถ้าไม่เคยใส่ยากมากครับ ให้อู่สีทำให้ดีกว่าครับ ไม่กี่ร้อย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้