อัปรู่ให้กันแล้วครับพี่ๆๆๆที่รักทุกท่าน เครื่องไม่ได้ทำครับ แต่อยากเปลี่ยน ติดแก๊ส ของ...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Worawot Piyajan, 17 ตุลาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Worawot Piyajan

Worawot Piyajan Guest

0
    0
    0
    อัปรู่ให้กันแล้วครับพี่ๆๆๆที่รักทุกท่าน เครื่องไม่ได้ทำครับ แต่อยากเปลี่ยน ติดแก๊ส ของ ac 200 หัวฉีด ทำโช๊คใหม่ เหลือช่วงล่างกำลังจะทำ อยู่ที่เชียงใหม่

2. มีเพื่อน CA20 แต่ของผม ca18

3. Worawot Piyajan

0
    0
    0
    ดีแล้วครับไม่เปลื่องดี

4. Worawot Piyajan

0
    0
    0
    ผมอยากได้18

5. แลกเลยพี่ อิอิ

6. Worawot Piyajan

0
    0
    0
    5555 เคยถามช่างว่าถ้าเอารถ2000 แล้วเอา1800 ใส่จะเปลื่องน้ำมัน 55555 เลยจำเป็นต้องใช้ไป

7. เคยมีหลายคนบอกว่า CA18 ตัวที่ใส่อยู่ใน U12 วิ่งได้ 200 กว่าเลยนะพี่ ขับมันอยู่คับแต่นํ้ามันไม่ค่อยมันเท่าไหร

8. Worawot Piyajan

0
    0
    0
  9. Worawot Piyajan

0
    0
    0
    ทำไหมผมไม่ถึง 180 เท่านั้น

10. ตอนผมใช้ ca 18 ได้ประมาณ 140 คับ

11. ผมว่าเพราะของพี่ เป็นหัวฉีด ของผมเป็นคาร์บูเลยไม่มีกล่องควบคุมเลยได้มั้งนะ คับแต่ก็เยียบไม่เคยถึงสักที 120 ก็เร่งไม่ขึ้นแล้ว

12. Worawot Piyajan

0
    0
    0
    ตอนี้เท่าไรพี่

13. Worawot Piyajan

0
    0
    0
    วันนั้นผมอัดกัน รถสูตร รถที่ออกมาใหม่ นินจา มั่ง อัดไปกับมัน แซ่งมันที่160เอง

14. Worawot Piyajan

0
    0
    0
    ตรงแยกแม๊คโคถึงแยกดอนจั่นเอง

15. แต่ผมว่านะคับช่วงนี้เราขับแบบธรรมดาดีก่า อันตรายคับ เป็นห่วงพี่ๆทุกคนเลย

16. Worawot Piyajan

0
    0
    0
    มันล่อผมครับ มันม็อบรอผมเลย เลยจัดให้มัน1ดอก แล้วมันไม่มาไกลเลย

17. Worawot Piyajan

0
    0
    0
    มันเห็นรถเรารถเก่าเลยว่าเราไม่แรง

18. ใช่ๆๆอันชัวแต่หารู้ไม่ว่ารถผมก็เป็นนำเข้านะคราฟ อิอิ

19. Worawot Piyajan

0
    0
    0
    หลายคันนะที่มาล่อ ชิวิค3ปะตู่เหมือนกัน ก็จัดให้มันไปแล้วไม่ไกลเลย

20. Worawot Piyajan

0
    0
    0
    ช่ายครับ

21. เวลาผมเจอคนล้อนะพี่ผมบอกว่าไงรู้ไหม ผมบอกว่ารถผมเป็นรถนําเข้าคับไม่เป็นรถ กระป๋องอย่างพวกคุณ อะไหล่เดิมทั้งคันก็เกือบล้านแล้ว

22. ห้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เก็บกด

23. Worawot Piyajan

0
    0
    0
    ฮ่าๆๆๆๆๆถูกใจ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้