มีใครต่อเสียงถอยหลังญี่ปุ่นเป็นมั่งคับ

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย sornevo, 28 กรกฎาคม 2006

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. sornevo

sornevo New Member Member

26
    2
    3
    มีใครต่อเสียงถอยหลังญี่ปุ่นเป็นมั่งคับ ของ denso อ่ะคับ
    ของผมมันไม่มีไอ้ปลั๊กกลมๆ มาให้อ่ะคับ ต้องเอาสายไหนชนกัน แล้วต่อยังไงมั่งอ่ะคับ
    ผมลองต่อมันมี 2 เสียงอ่ะคับ มีใครต่อให้ใช้ได้ครบๆมั่งไหมคับ

2. Fastboy

Fastboy New Member Member

43
    3
    0
    ของผมก็ต่อแค่ 2 เสียงครับ ยังไงลองโทรมาหาผมแล้วกัน 09-1667246

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้