คนเริ่มเยอะแล้วครับห้องนี้

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย WF_Kitti, 5 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    :) คนเริ่มเยอะแล้วครับห้องนี้
    รู้สึกว่ามีทั้งนักแข่ง นับขับ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ที่ชอบรถคารท์
    เริ่มเข้ามาในห้องนี้กันมากแล้วครับ ดีครับ อนาคตจะได้มีเด็กไทย
    อาจจะได้ไปลุย F1 กับเขาบ้าง:eek:

2. ก่อนไป F1 ผมว่าหั้ยพี่กิตติพาไปลุย J1 ก่อนดีกว่าคับ (อิอิ)

3. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    J1 ไม่ไหวมั๊ง ไป J2 ดีกว่า ;)
    นัดมาเลย แต่ต้องเตรียมยางใหม่มาด้วยน่ะ ยางเก่าไม่เกาะ มันลื่น นะน้องตี๋เหน่ง :p

4. KEAK 7766

KEAK 7766 New Member Member

458
    1
    0
    ไปด้วยคนนะคับ ไม่เคยไปเลย
    ที่ไหนหรือคับ5555555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้