Proshop ขอความเห็นเรื่องรางวัล endurance ครับ

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Pro-shop master, 2 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pro-shop master

Pro-shop master New Member Member

4
    0
    0
    พอดีตอนนี้เพิ่งได้งบจากบอสใหญ่มา เคยคุยกับทางคุณไก่ไว้เรื่องที่จะสนับสนุนของรางวัลให้กับการแข่งขัน endurance ที่ MSL ถ้ามีโอกาส คุยไว้นานแล้วเหมือนกัน ตอนนี้มาแล้วครับ แต่เพราะเป็นคนสนิทอย่างชาว MSL ก็เลยต้องมีอะไรพิเศษหน่อย ผมก็เลยคิดว่าอย่างนี้ดีมั้ยครับ ว่าจะให้รางวัลชนะเลิศเป็นชุดแข่ง SParco Kart งามๆซักชุด แต่ถ้า fix รุ่น,สี,ไซส์ไปให้เลยก็กลัวว่าจะไม่ถูกใจคนได้น่ะสิครับ ก็เลยมีไอเดียว่า ผมให้ทีมที่ชนะเลือกรุ่น. สี. ไซส์. ได้ตามต้องการดีมั้ยครับ แล้วผมจะสั่งตรงจากอิตาลีให้เลย แต่อาจจะจำกัดงบประมาณมูลค่าแค่ชุดเดียวก่อนนะครับ เพราะว่างบไม่มากพอจะให้ทุกคนในทีมได้ นอกจากนั้นก็จะจัดของรางวัลอื่นๆไปมอบให้ด้วยครับ และอาจจะมีการขนของไปลดราคาพิเศษให้ในวันแข่งด้วยก็ได้นะครับ ใครมองอะไรไว้แล้วยังติดเรื่องราคาลองโพสต์บอกกันได้ครับ ถ้ายังมีของในสต็อกอยู่ผมจะขนไปลดให้เลยครับ ใครมีความคิดเห็นยังไงลองบอกมานะครับ

2. ตี๋1

ตี๋1 Guest

0
    0
    0
    ผมว่าถ้าให้ทีมชนะไม่ได้หมดทั้งทีม ก็เปลี่ยนเป็นให้คนที่ทำ best lap คนเดียวก็ได้นะครับ แล้วรางวัลก็เป็นรางวัลใหญ่ๆไปเลย หรือเป็นบัตรกำนัลซื้อของในshop ก็ok นะครับ

3. ouch

ouch Guest

0
    0
    0
    ให้เป็น เงินรางวัลดีกว่าครับ เพราะ นำไปใช้จ่ายได้ตามใจชอบ เพราะชุด อาจจะมีอยู่แล้ว ก็ได้ หากได้ในสิ่งที่ไม่ต้องการ หรือ มีอยู่แล้วก็ไม่ได้นำไปใช้ประโยชน์อะไร
    ขอบคุณครับ ที่สนับสนุน

4. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ชุดฟังดูดีครับ แต่ถ้าไม่ได้ครบคนในทีม ผมว่าเปลี่ยนเป็นอะไรก็ได้ที่ใช้งบถูกกว่า
    แต่ได้รางวัลทุกคน และ หลายๆ ทีม ดีกว่าครับ
    สมมุตินะครับ
    ทีมที่ 1 รับ Rip คนละอัน
    ทีมที่ 2 รับ ถุงมือคนละคู่
    ทีมที่ 3 รับ ผ้าคลุมหน้าคนละอัน
    ทีมที่ 4 รับ ถุง....คนละกล่อง (เขียนขำๆ ครับอย่าคิดมากนะครับ)

5. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    ผมว่าแบบ พี่กิตติก็ดีครับ หรือไม่ก็จับฉลากสำหรับนักแข่ง เพื่อทุกคนมีโอกาศเท่ากัน และเผื่อคนที่ไม่มีอันดับจะได้ไม่ท้อถอยกันไปซะก่อน

6. Pro-shop master

Pro-shop master New Member Member

4
    0
    0
    ขอบคุณครับสำหรับทุกไอเดีย คิดว่ารางวัลคงจะเป็นของมากกว่าครับ ตามนโยบายเจ้านาย ส่วนจะให้ทุกคนหรือทีมละชิ้น อาจจะผสมไอเดียของคุณตี๋กับพี่กิตติก็ได้นะครับ รางวัลนอกจาก sparco แล้วนี่ผมยังเตรียมสินค้าอย่างอื่นที่เป็นของแต่งรถยนต์ไว้ให้ด้วยนะครับ แล้วสรุปได้ยังไงจะลองมาถามความเห็นกันดูอีกที ส่วนรางวัลที่ 4 ของพี่กิตตินี่ไม่ต้องรอ วันแข่งมารับได้เลย แต่ต้องแจ้งยี่ห้อก่อนล่วงหน้านะครับ 555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้