ขายเกียร์หย่ายๆ ครัชนิสมั่ว ฟลายวิลไทเทนิ่ม คร๊าบๆๆ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Vasin Marko Klinpayong, 22 ตุลาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    ขายเกียร์หย่ายๆ ครัชนิสมั่ว ฟลายวิลไทเทนิ่ม คร๊าบๆๆ

1. Oath Voravat

Oath Voravat Guest

0
    0
    0
  2. ขายเท่าไร บอกสิ

3. ยังไม่รู้ขายเท่าไหร่ดีครับ เพราะ จะใส่เกียร์ ออโต้ครับ

4. ตั้งราคาสิคับเผื่อสมาชิกสนใจ

5. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    หรือจะให้ตั้งให้ 1000 นึงอ่ะ อิอิ

6. เท่าไหร่ดีหว่า คริๆ

7. ถ้าเปลี่ยนเกียร์ออโต้ต้องซื้ออะไรเพิ่มไหมครับ

8. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    Flywheel นั้นไม่ใช่ Titanium นะครับ เป็น Aluminum Alloy ที่ทำให้แข็งพิเศษ ครับ

9. โทรคุยดีก่า

10. ออ ฟรายวิลมิเนียมนะฮ๊าบ

11. พี่เอให้ 1000 อ้าว... พี่หลงให้ 2500 เลยครับ

12. นั้นเอาครับไปแบ่งกะพี่เอคนละครึ่งนะครับพี่หลง

จัดไป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้