เมื่อ NISSAN CIFERO A31 ปลอมตัวมา

การสนทนาใน 'Club A31' เริ่มโดย pukong, 21 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pukong

pukong New Member Member

6
    0
    0
    เนียนมากๆ

2. ceflp

ceflp Guest

0
    0
    0
    ยอดมากเลยเพ่

3. เนียนจริงๆ

4. sak-31

sak-31 Guest

0
    0
    0
    สวยคับๆ เนียนมาก ตัดต่อมาป่าวเนี่ย

5. cefjbo

cefjbo Member Member

0
    0
    16
    เมืองไทยมีที่ไหนทำได้บ้างจะไปทำ

6. mark911

mark911 Guest

0
    0
    0
    ต้องยอมรับว่า หน้าเนียนมากๆๆๆๆครับเหนแล้วอยากเอาไปทำสุดๆๆๆๆ แต่ว่านะครับ หลังไม่เนียนเลยครับไม่ได้เรื่องเลยครับ ไม่ไหว แบบว่าพูดไม่ออกเลยอ่ะครับ ถ้าหลังจะเปนแบบนี้ไม่ต้องทามไรเลย เดิมๆๆเท่กว่าครับ ก็เข้าใจนะครับว่า e39 มานหล่อ ผมเองก็มีe39 เปนรถในฝันด้วย กะว่า ถ้าเมื่อไหร่ที่มีมีความสามารถที่จะหามาได้ รับรองต้องหามาแน่ๆแต่ว่า เราต้องอย่าลืมนะครับว่า a31 ก็มีศักศร๊ครับ ถ้ามองในแง่ ความคิดใหม่ๆ ละก็ ก็ok ครับ แต่ยังไงผมก็ รับ ท้าย อย่างงั้น ไม่ได้ จิงๆๆครับ

7. tiaw_joe

tiaw_joe New Member Member

605
    11
    0
    สุดยอด

8. beby

beby New Member Member

5
    0
    0
    ภาพ ไม่เหมือนอยู่ในประเทศไทยเลยอ่ะคับ

9. Ronaldinho

Ronaldinho New Member Member

1
    0
    0
    อึ้งกิมกี่ เลยครับท่าน พูดไม่ออก แต่อยากบอกว่า ตูดทุเรศ ซูดๆๆๆๆๆ

10. A_N@LOMA

A_N@LOMA New Member Member

24
    1
    0
    คือแบบว่าผมยังมองไม่ออกเลยอะคับสุดยอดจิงๆ

11. neng@31ramintra k.m.1

neng@31ramintra k.m.1 New Member Member

1
    0
    0
  12. NaObi_RB only

NaObi_RB only New Member Member

55
    5
    0
    :eek::eek::eek:

13. M RB20

M RB20 New Member Member

444
    4
    0
    เขาเล่นของโว้ย

14. kamton

kamton New Member Member

71
    0
    0
    อยากได้E34
    Cifero34

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้