ถามเรื่องแอร์ AUTO หน่อยค่ะ

การสนทนาใน 'Club A31' เริ่มโดย lex_fahsai, 4 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lex_fahsai

lex_fahsai New Member Member

1,604
    1
    0
    ถามเรื่องแอร์ AUTO หน่อยค่ะ
    อยากทราบว่าจะเอาสวิทซ์ควบคุมแอร์ กับตัวรีสแตนท์ (ตามรูป)
    ของนิสสัน R10 หรือ R11ไปดัดแปลงใส่ในรถ TOYOTA
    ต้องใช้กล่องควบคุมแอร์ด้วยไหมค่ะ
    ค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่อ่ะ
    มีร้านช่างที่แนะนำไหมคะ
    ขอเบอร์โทรด้วยนะคะ
    ฟ้า 06-6264027

2. [opi[kg[pisd

[opi[kg[pisd Guest

0
    0
    0
  3. อิบครับ

อิบครับ New Member Member

6
    0
    0
    เราก็มะรุอ่ะแต่เพื่อนเราน่าจะรู้น่ะเพราะมันเปิดร้านทําแอร์รภ/อืมมะรู้จะช้วยอย่างไงอ่ะน่าสงสานเนอะ/รักน่ะจุ๊บถ้าไม่รังเกรียดฝากเบอร์โทรไว้ในข้อความของเราก็ได้น่ะแล้วเดียวเราจะโทรไปถามแล้วก็จะถามเพื่อนเราให้เน่อ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้