สมาชิก BLUEBIRD CLUB ครับ เรียนรบกวน Vote สถานที่ Meeting #140 ที่ dot com นะครับ...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Yingyos Sookchai, 24 ตุลาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    สมาชิก BLUEBIRD CLUB ครับ เรียนรบกวน Vote สถานที่ Meeting #140 ที่ dot com นะครับ ผมตั้งกระทู้ไว้ให้แล้ว........ FYI นะครับ

2. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    ผมลา Meeting ยาวถึงปีหน้าเลยนะครับ...... (^_^)

3. หว้าอย่างงี้ก็คิดถึงพรีโตร้งแย่เลย

4. หรือจะไปหาพี่โต้งเขาใหญ่ดี

5. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    อย่ามาคิดถึงผมเลยครับคุณ vasin marko กลิ่นประยงค์

6. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    ครับเสี่ยหลง week หน้าผมอยู่ Bonanza ครับ (^_^)

7. ไปเขาใหญ่ทีไร ไม่เคยได้แวะเข้าไปสักทีครับ อยากไป

8. ผมลาด้วยครับ ไป โบนันซ่า ครับ รบกวนท่านที่อยู่ดำเนินงานนะคับ

9. นั่น. ..สงสัยมิตติ้ง โบนั่นซ่าเลยดีกว่า อิอิอิ ยิ่งอยากไปด้วย

10. แล้วเค้าจะไปไหนดีพี่ออกต่างจังหวัดหมดเลย

11. อิอิ คนอยู่กรุงเทพ จัดเลยครับ

12. Jacket Yimkui

Jacket Yimkui Guest

0
    0
    0
  13. ยังไม่แน่ใจตัวเองเลยว่าจะไปไหนดี

14. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    เอ้าโหวตกันมาคร้าบบบบ อยากไปบ้านคนบึง แต่ไม่รู้เจ้าบ้านจะอยู่ไหม

15. ผมจำพาสไม่ได้คับพี่ลืมง่ะ จะให้สมัครใหม่หรือว่ายังไงดีครับ

16. สมัครใหม่ก็ได้ ครับ แล้วแจ้งผม มา

เข้าบ่อยจนลืมเลยนะ marko *_*

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้