ถามพี่ๆที่ใส่ฝาไฟเบอร์... เจาะฉีดน้ำกระจกหน้ากันหรือเปล่าครับ กลัวเจาะแล้วไม่สวย...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Tanachai Lhong Saosaeng, 25 ตุลาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    ถามพี่ๆที่ใส่ฝาไฟเบอร์... เจาะฉีดน้ำกระจกหน้ากันหรือเปล่าครับ กลัวเจาะแล้วไม่สวย เสาร์-ทิตย์นี้ ว่าจะเจาะใส่กิ๊ปล๊อคฝากระโปรงอะครับ เลยอยากถามก่อน เผื่อจะได้ทำเพิ่มเติม

1. ใส่เถอะเสี่ย ใช่งานจริงๆ

2. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ของผมไม่ได้เจาะใส่หัวฉีดน้ำครับ... ปล.ผปค. ควรชี้แนะนะครับ

3. ผมก้อคิดอยู่ ดูรูปรถพี่โต้ง ก็สังเกตุ ไม่ชัด.... คนอื่นๆละครับ

4. ผมก็ไม่ได้เจาะฮ๊าฟ

5. เพราะขับตอนฝนตกมิได้ เพราะน้ำท่วมหัวเทียนคร๊าบ อิอิ

6. ไม่เคยท่วมนะ ขับลุยฝนได้ปกติ ยางที่หัวเทียนเสื่อมป่าวคับ

หือเขาถาม ที่ฉีดกระจก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้