พี่คับพี่เคยเห็นรถตัวเองวิ่งพาหน้าเราบางไหม

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย บอล สุวรรณสุขโรจน์, 15 ตุลาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่คับพี่เคยเห็นรถตัวเองวิ่งพาหน้าเราบางไหม

1. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    พี่คับ เนี่ย ใครเหรอครับ

2. โด่วน้องไอช์เอง

3. วิ่งพาหน้า เป็นยังไงหว่า?

4. คือเหมือนกับว่าเราไม่เคยเห็นรถในมุมเราที่ไม่เคยเห็นอะคับ

5. Metha Pongpapai

Metha Pongpapai Guest

0
    0
    0
    เคยคับตอนช่างเอาไปเทส รู้สึกว่า.. "มันช่างเท่จริงๆ" :putnam:

6. ใช่คือจิงๆมุมๆนั้นที่เราจะได้เห็นก็ต่อเมื่อตอนเราขายรถคันนั้นไปแล้ว ผมเลยให้เพื่อนลองขับวนไปรอบ มันออกมาสวยมากพี่

7. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    พิมพ์ไร ให้เป็นภาษาบ้างสิครับ @_@

8. Vasan Fon

Vasan Fon Guest

0
    0
    0
    นานมาแล้ว เพื่อนยืมพาสาวไปเข้าโรงแรม เสียดายไม่ชวนเลย พี่ยังยืนมองตาปิบๆ

9. ไม่เป็นไรรอบนี้ผมขอยืมไปอีกทีนึก

10. ลองเข้าโรงแรมกับผู้ชายดูครับ อิอิ ผมจะได้ยืนมองตาปริบ ๆ บ้าง...

11. Vasan Fon

Vasan Fon Guest

0
    0
    0
  12. เอาแล้วไง

ว๊ายยยยยยยยยยยยยยยย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้