เลนส์กระจกมองข้าง เค้านิยมใช้กาวอะไรติดกันอะคับ.... อยากรู้ เอาแบบทนๆ ไม่หลุดง่าย...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Tanachai Lhong Saosaeng, 29 ตุลาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    เลนส์กระจกมองข้าง เค้านิยมใช้กาวอะไรติดกันอะคับ.... อยากรู้ เอาแบบทนๆ ไม่หลุดง่าย แนะนำหน่อยคร๊าบ

1. ผมใช้ 3M สีแดงครับ เป็นยางเหนียว ๆ แกะยาก ติดง่าย ทน นานครับ

2. ไม่ใช่ที่เป็นกาว 2หน้าใช่มั๊ยครับ

3. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    มีกาวติดกระจกขายครับเสี่ย ร้านอะไหล่ใหญ่ๆหรือ พวก Homepro. มีขายครับ

4. กาว 2 หน้าแหละครับ แต่ไม่ใช่โฟมนะครับ เป็นเนื้อยางใสๆเหนียวๆครับ

5. ซิลิโคน ครับ

หรือจะใช้กาวอีพ๊อกซี่ก็ได้นะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้