เเบบนี้สวยป่าวครับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Napat Tum, 31 ตุลาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Napat Tum

Napat Tum Guest

0
    0
    0
    เเบบนี้สวยป่าวครับ

2. เคยลงขายนานแล้วในเวบนานแล้ว ยังอยู่เหรอ...

3. Napat Tum

Napat Tum Guest

0
    0
    0
    ไม่ทราบเหมือนกันครับ

4. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    แล้วแต่ชอบครับ

5. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    ทรงสวยไม่สวยแล้วแต่ชอบครับ ผมเองมองว่าก็สวยดี แต่ต้องดูคุณภาพของชิ้นงานอีกที ถ้าไม่สวยแก้ให้สวยก็ยุ่งอีก กลายเป็นจะได้กันขนหน้าหนักๆมาอีกอัน ถ้าอย่างนั้นผมหากันชนทรงเดิมๆสภาพดีๆ จะดีกว่าครับ

6. ทุกวันนี้ชอบกันชนเดิมอะคับ ไม่เตี้ยดี

7. NAe Pran Pvs

NAe Pran Pvs Guest

0
    0
    0
    ความคิดส่วนตัวผมว่าสวยนะคับ แต่ต้องมีอินเตอ + ออยคูลเลอ ให้รับกะช่องด้วยถึงสวย ถ้ามีแต่ตาข่ายผมว่ามันแปลกๆ

8. ใส่อินเตอร์หลอกสิ...อิอิอิ รถซิ่งแถวโรงงานเยอะ จนผมจะกลมกลืนไปแล้วเนี่ย

9. NAe Pran Pvs

NAe Pran Pvs Guest

0
    0
    0
    555 พี่พูดซะผมไม่อยากติดเทอโบเลยพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้