รางหัวฉีดแต่ง... รถบ้านๆ ใส่แล้ว มีข้อดี ข้อเสียยังไงอะคับ แต่ที่แน่ๆ...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Tanachai Lhong Saosaeng, 2 พฤศจิกายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    รางหัวฉีดแต่ง... รถบ้านๆ ใส่แล้ว มีข้อดี ข้อเสียยังไงอะคับ แต่ที่แน่ๆ ห้องเครื่องมันสวยคับ แล้วใส่กับหัวฉีดเดิมได้หรือไม่ หรือต้องอัพหัวฉีดด้วยคับ เริ่มอยากซน

1. อ่า ยังไม่เคยเจอ ที่มันใส่หัวฉีดเข้าข้างอย่างเรา อ่าครับเสี่ย

2. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    WoW ดีคือ สวย ใหญ่ก็มีน้ำมันเข้ามาเยอะ แบบเข้าหัวท้ายก็คุมแรงดันได้ดีกว่า ข้อเสีย แพง มีโอกาสรั่วสูงกว่า หายาก ทำแล้วเกินความจำเป็น ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้