ประกาศ ด่วนเรื่องมิตติ้ง ครั้งที่ 31

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย SR-FA-DAM, 21 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    ท่านประทาน ให้มาตั้งกระทู้นี้ เนื่องจาก พี่โจ้ (ประทาน Cefiro thailand )

ได้เชื้อเชิญ พวกเรา พร้อมกับ เหล่าบรรดานิสสัน อีกมากมาย ( หญิงเพียบ )ไปร่วม มิตติ้ง

กับทาง Cefiro non ณ.ร้าน รีเวอร์ ฮัท ( เลยร.พ พระนั่งเกลาไปทางท่าน้ำนนท์)

จึงขอ ความเห็น จากสมาชิกว่า จะตกลงแบบไหนดี จะไปมิตติ้งของพวกเราปกติ

แล้วส่งคนไปกับทาง Cef non จำนวนนึง หรือว่า จะไปมิตติ้งที่ร้าน รีเวอร์ ฮัท

ทีเดียวพร้อมกันไปเลย โดยทางพี่โจ้ ได้ คิดค่าใช้จ่ายต่อท่าน ไม่เกินคนล่ะ 280 บาท

( โต๊ะ จีน ) โดย จะขอความเห็นประมาณ 2-3วัน แล้ว น้องติ่งจะได้แจ้ง ทาง พี่โจ้

นะครับ ยังไง รบกวนสมาชิก ขอความเห็นด้วยว่ายังไง ดีนะคร้าบบบบ :D:D:D:D

2. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0
    ถ้าสมมุติว่าตกลง ก้อยกมิตติ้งที่บางนาไปเป็น เดือน ต่อไป แทนนะครับ :)

3. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    รับทราบ........................ครับท่านพรี่................ว่าแต่ผมไปเกี่ยวไรด้วยนิ..........ไม่เกี่ยวนี่หว่า อิอิ

golf_zahh และ pop-ja ถูกใจสิ่งนี้
  4. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0

ต้องเกี่ยว ถ้าไม่เกี่ยว จะหลุด นะ :D:D:D:D

5. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    ก็ดีน่ะครับ :D

golf_zahh และ DaySpeed ถูกใจสิ่งนี้
  6. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D ฮิ้วววววววววววววว :D

golf_zahh และ pop-ja ถูกใจสิ่งนี้
  7. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    Cef Thai นี่ เฮฮาเอาเรื่องนะครับ เราจะไปร่วมวงมั้ยกะเค้ามั้ยอ่า
    ผมเห็นด้วยนะ เอาให้สุดๆกันไปเลย

คนตายเดินได้, golf_zahh และ pop-ja ถูกใจสิ่งนี้
  8. BumpBy

BumpBy Well-Known Member VIP

4,054
    807
    113
    ส่วนตัวไม่ขัดข้องนะครับ อิอิ...:D

คนตายเดินได้ ถูกใจสิ่งนี้
  9. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0
    หรือว่าจะลองให้ ตั้งโหวต ดีไหม ว่าเห็นด้วยที่ไปกับทาง Cef-non

หรือ ไม่เห็นด้วย อยากไปมิตติ้งกันเองเหมือนเดิม แล้วส่งสมาชิกไป ส่วนนึง :)

10. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0
    พี่จะหิ้ว หนู หรอ ตังไม่ต้อง ขอลูกชิ้นไม้เดียวพอ :D:D:D:D

11. BumpBy

BumpBy Well-Known Member VIP

4,054
    807
    113

ฮิ้วววววว ฮิ้ววววววว...:D:D:D

12. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    ส่วนตัวผม

ผมถือว่าเป็นโอกาส อันดีนะครับ

เพราะว่า โดยมาก ก็จะมีแต่

พวกวัยรุ่นอย่างพวกผมเท่านั้น

ที่รู้จัก กับพี่ๆทางCET THAILAND

คราวนี้เลยถือโอกาส

มีตติ้งรวมกับเขาไปเลย

เจอหน้าเจอตากันบนถนน

จะได้ทักทาย กัน

pop-ja ถูกใจสิ่งนี้
  13. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    รบกวน สมาชิกทั้งเก่าและใหม่

ช่วยออกความเห็นด้วยนะครับ

โดยที่เราจะสรุป ภายในอาทิตย์หน้าแล้วครับ

ขอบคุณคร
    ับ

golf_zahh และ DaySpeed ถูกใจสิ่งนี้
  14. suchanon_t

suchanon_t New Member Member

862
    470
    0
    รวมกัน เราอยู่คาบบบบบบ

จาได้หนิดหนม

คนตายเดินได้ และ pop-ja ถูกใจสิ่งนี้
  15. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    รวม

คนตายเดินได้, golf_zahh และ DaySpeed ถูกใจสิ่งนี้
  16. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    ดีครับผมเหมาะสมครับท่าน...

DaySpeed ถูกใจสิ่งนี้
  17. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0
    ดูแล้ว ยังไม่มีท่านใด เห็น เป็นอย่างอื่น :D:D:D:D

คนตายเดินได้ และ jojo9 ถูกใจสิ่งนี้
  18. พงศ์ธร

พงศ์ธร New Member Member

470
    300
    0
    ดีครับ ใช้นิสสันเหมือนกันรวมกันให้เป็นก้อนใหญ่ๆเข้าไว้ถึงแม้จะชื่อคนละคลับแต่ใจเดียวกันคือ นิสสัน

golf_zahh, คนตายเดินได้, DaySpeed และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  19. OaTT_B14

OaTT_B14 New Member Member

4,399
    692
    0
    รวมก้อรวมครับ ไม่มีปัญหาอยู่แล้ว จะได้เชื่อมสัมพันธ์กันไปในตัว เห็นด้วยครับ

golf_zahh, คนตายเดินได้, DaySpeed และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  20. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    ผมเห็นเป็นอย่างอื่นอ่ะ...
    ไม่อยากรวม แต่ไปด้วยกัน อิอิ...
    กวนมั้ยเนี่ยยยย...หุหุ

สรุปว่าไปไหนไปด้วย ช่วย 280 ตามงบ อิอิ...

คนตายเดินได้ และ golf_zahh ถูกใจสิ่งนี้
  21. TopB12

TopB12 New Member Member

155
    89
    0
    ขับรถเริ่มคล่องแล้ว ไม่พลาดแน่คราวนี้

22. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0
    จัดไปพี่น้อง จะไปเจอป๋าโจ้ ...

golf_zahh และ jojo9 ถูกใจสิ่งนี้
  23. KENg_20 DET

KENg_20 DET New Member Member

13
    9
    0
    อย่างผมนี่เป็นสมาชิกเก่าหรือใหม่เนี๊ยะ 55 (ไม่มีนิสสันขับแว้ว)

24. MeowRacing

MeowRacing Well-Known Member VIP Privilege

1,324
    601
    113
    โอ๊ะ โอ ออกความเห็น รวมไปเลยคร๊า เอิ๊กๆๆ

golf_zahh, คนตายเดินได้ และ DaySpeed ถูกใจสิ่งนี้
  25. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0

ไอ้นี่ มาถึงก้อเปรี้ยว เลย :D:D:D:D

26. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    รวมจ้ะเพื่อความหนุกหนาน :D

golf_zahh ถูกใจสิ่งนี้
  27. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0
    เอาไงก็เอาคร๊าบบบบบบบ แต่จะไปร่วมหรือป่าวอีกเรื่องค๊าบบบ อิอิ

คนตายเดินได้ และ golf_zahh ถูกใจสิ่งนี้
  28. pizza racing

pizza racing New Member Member

1,576
    533
    0
    ว่าไงว่าตามกันครับ

golf_zahh และ คนตายเดินได้ ถูกใจสิ่งนี้
  29. NUM RE

NUM RE New Member Member

2,001
    497
    0
    น่าสนใจครับ

คนตายเดินได้ ถูกใจสิ่งนี้
    ไปด้วยคร้าบบบบ :D:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้