ปรึกษาเรื่องทำท่อคู่หน่อยคับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เหน่งครับ, 21 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    จะใส่แบบไหนดีครับที่แบบเงียบๆอ่าครับพอดีไม่ชอบแบบเงียบๆ
    แบบราคาประหยัดหน่อยนะครับ
    ขอปรึกษาพวกพี่ๆหน่อยครับ
    ขอบคุณฯมากเลยครับ
    ล่วงหน้า อิอิอิ

1. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    ผมงง ครับเอาแบบเงียบหรือว่าไม่เงียบแล้ว ล๊อกอินมาคุยกันดีกว่าเนอะ

2. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    งงด้วยป๊อบ

3. osirismix

osirismix New Member Member

31
    0
    0
    เอาแบบเงียบๆก็ไส้ย้อนนะผมว่า ถ้าไม่ชอบแบบเงียบๆก็ไส้ตรง

เอาเปนไส้ย้อนตรงๆแล้วกันนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้