นอกรอบ 3 เมษายน 2553 บางแสน...พี่หนุ่ม พี่อ๊อด...รบกวนรายละเอียดด้วยครับผม

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย green nv #032, 18 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    วัน เสาร์ที่ 3 เมษายน 2553

เวลา...

สถานที่ บางแสน ชลบุรี (เวลา+สถานที่นัดพบเดี๋ยวรอ พี่หนุ่ม พี่อ็อดครับผม)

วัตถุประสงค์ นอกรอบ พูดคุยดื่มกิน ต้อนรับสมาชิกจากขอนแก่น...อิๆ...:D

2. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    เสาร์ที่3เมษา 18.00เป็นต้นไปยันสว่างครับ ก็พูดคุยดื่มกินกันเหมือนเดิมครับ ใครจะเอาอะไรมาเพิ่มเติมทีหลังก็ได้ครับ ผมมาหลัง5โมงเพราะทำงาน พี่หนุ่มมาหลัง3ทุ่มเพราะทำงาน นอกนั้นมันส์จิงจิงครับ สมาชิกท่านใดไป-มาลำบากก็ไม่ต้องมาเพราะกัวเมีย(อิอิล้อเล่น) ส่วนอาหารเดี๋ยวให้พี่โต้งจัดการครับ ยังไงพรุ่งนี้จะโทรหาแก ส่วนสมาชิกท่านใดที่จะจอง โรงแรมติดต่อท่านประธานแจ๊คดูครับ เค้าช่ำชองแถวนั้น555(แต่อาจจะไม่ไปก็ได้อิอิ) ส่วนพี่น้องท่านใดที่มา ถ้ามีอะไหล่เหลือเก็บก็เอาใส่ท้ายรถมาหาค่าน้ำมันก็ได้นะครับ หรืออาจจะแลกเปลี่ยนกันก็ได้ตามอัธยาศัยนะครับ แจ้งข่าวชาวระยองด้วยนะ จ่าไม่รู้รถเสร็จยัง อย่าลืมหิ้วฝาเขียวในค่ายมาฝากซักขวดเด้อจ่า555

3. แล้วเจอกันครับ

4. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    เอาแมวมาฝากตัวด้วยเสี่ยอิอิอิ

5. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0

ไปด้วยดิวะ จะดู SR 20 สองคันฟัดกันสะหน่อย จิไหมพี่อ๊อดดดด

6. virus_x

virus_x New Member Member

483
    3
    0
    ไม่แน่อาจจะไป เด๋วดูอีกทีครับ

7. NooM Cobra

NooM Cobra New Member Member

771
    32
    0

คิดถึงนะ ไม่ได้เจอกันนานแระ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 08:03:42 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 08:02:52 ----------

มีเมี.........เก่าเอาไปแลกได้ป่ะ อิอิ

8. CaTTAROCK

CaTTAROCK New Member Member

290
    3
    0
    น่าปายยยยยยยย

มั่กๆ วันเสาร์ด้วยอิอิ

9. Mr.Pooh B12

Mr.Pooh B12 New Member Member

78
    3
    0
    พี่อ๊อด งานเข้าผมแล้ว วันเสาร์ต้องไประยองหิ กลับวันอาทิตย์โนน่ ทำไงดีอยากไปมีตติ้งด้วยจริงๆ

10. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ผมผ่านไปถ้าที่บ้านค้างก็จะไปหานะครับ

11. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    ซี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด .. :D

12. ใกล้วันมาแล้วครับ ประทับใจมาก สถานที่ที่ไหนดีครับเจ้าบ้าน อิอิอิอิ อาหารทะเลปิ้งย่างดีไหมครับ

13. sayon

sayon Member Member

607
    11
    18

ป๋าอาไรกานคับ...ขอบอกข่าวผมมีปีกนกเก่าอยู่คู่นึงลูกหมากมันแตก+ฟิมล์บานหน้า 60 % มั๊ง เดิมทีผมลงขายนานแล้วพี่อ๊อดแกจะเอา
    ตอนนี้ยังอยู่ ผมให้ฟรีๆเลย แวะมาเอา
    ก้อได้ (ทุ่งสองห้อง+ชินวัตร 3 )ตอนนี้หลังจากปล่อยเจ้าฟ้าไปแย้วยังใช้ SONIC 125 CC" อยู่เยย สงกรานต์ขับรถระวังกันทุกๆท่านนะครับ..พี่น้อง
    ไปแจมม่ายได้โทษที.. คงไม่ผิดหมวดนะคับ ไม่อยากไปลงหน้าซื้อขายเพราะไม่ได้ขาย..:D:D:D:D

14. sayon

sayon Member Member

607
    11
    18
    ขอให้ทุกๆท่านสนุก สนานกันถ้วนหน้าคับ อย่าลืมเก็บภามมาด้วยล่ะ...

15. oopz!136

oopz!136 New Member Member

870
    33
    0
    บรรเจิดจริงๆ สอยหญิงมาให้ด้วยคนนึงดิ....พี่อ๊อด

16. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    555 เมี..... มาไม่มีแต่จัดให้ใหม่เลยเอามะ
    5555:D

17. เอาไว้ก่อนครับท่าน เครื่องไม่สบาย หอบไม่หยุดเลย

18. เอาเต๊นไปกางด้วยได้ไหมครับ

19. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    ถ้าไม่พลาด "ไป":):):)

20. kku

kku New Member Member

772
    40
    0
    ทริปนี้คงพลาดครับ เสียดายมาก เดี๋ยวฝากกับแกล้มพื้นบ้านอีสานไปกับโต้งแล้วกันนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 มีนาคม 2010
  21. BEEKITTY

BEEKITTY New Member Member

216
    6
    0
    ใครไม่ไปไม่รู้ ใครรู้ไม่ไป แต่น้องแฟนต้าไปดีไหมคับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

22. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    แฟนต้าไป งั้น ทูโทนไม่ไปและ .. งอล..

23. Nissan Y10 Thailand

3,584
    146
    0
    คิคิคิคิ .. เดี๋ยว ปักหมุด ก่อน ... ดีฝ่า

24. NooM Cobra

NooM Cobra New Member Member

771
    32
    0
    น้านก ไม่ต้องชวนไปเล่นสนุกเกอร์อีกนะ
    เด่วตายฟรีอีก

25. BEEKITTY

BEEKITTY New Member Member

216
    6
    0
    ตายฟรี แต่พี่หนุ่มได้กินตังป๋าอ็อดคุ้มมมมมมมมมม เอาอีกนะ

26. singcoohteam

5,303
    108
    0
    ให้ฟรีเลยเหรอพี่เสรี ขอบคุณมากๆครับ งั้นเดี๋ยวผมถามสมาชิกก่อนว่ามีใครอยู่แถวนั้นมั๊ย เผื่อเค้าจะใจดีแวะไปรับพี่เสรีไงครับ ว่าแต่ต้องมานอนค้างนะเดี๋ยวเสี่ยเล็กพาทัวเนื้อสด555

27. singcoohteam

5,303
    108
    0
    บรรเจิดจริงๆ สอยหญิงมาให้ด้วยคนนึงดิ....พี่อ๊อด
    ผมยังไม่มีปัญญาหาเลยคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบ น้องอุ๊ป
    ไปด้วยดิวะ จะดู SR 20 สองคันฟัดกันสะหน่อย จิไหมพี่อ๊อดดดด
    แสดงว่าเรามีเขี้ยวว่ะเล็ก
    พี่อ๊อด งานเข้าผมแล้ว วันเสาร์ต้องไประยองหิ กลับวันอาทิตย์โนน่ ทำไงดีอยากไปมีตติ้งด้วยจริงๆ
    ไม่เป็นไรครับ โอกาศหน้าเดี๋ยวนอกรอบโซนชลบุรีค่อยเจอกันครับ แล้วจะมาเอาตัววัดความร้อนเมื่อไหร่ล่ะ
    เอาเต๊นไปกางด้วยได้ไหมครับ
    ได้ครับ แต่ไม่แนะนำครับเพราะไม่ปลอดภัย เดี๋ยวนังแจ๊คมานก็เช่า บังกะโลอยู่แล้วค่อยไปกางด้วยกันก็ได้พี่โต้ง
    ทริปนี้คงพลาดครับ เสียดายมาก เดี๋ยวฝากกับแกล้มพื้นบ้านอีสานไปกับโต้งแล้วกันนะครับ
    ขอบคุณคร้าบบบบบบบบบบบบบบพี่ โอกาศหน้าเจอกาน
    ใครไม่ไปไม่รู้ ใครรู้ไม่ไป แต่น้องแฟนต้าไปดีไหมคับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
    ไม่ดีครับอ้วน หมูสองตัวอยู่ถ้ำเดียวกันไม่ด้ายยยยยยยยยยยย555
    แฟนต้าไป งั้น ทูโทนไม่ไปและ .. งอล.
    ตรูเบื่อไบคิงคู่นี้เหลือเกินว่ะ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 21:25:20 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 21:25:04 ----------

ผมยังไม่มีปัญญาหาเลยคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบ น้องอุ๊ป
    แสดงว่าเรามีเขี้ยวว่ะเล็ก
    ไม่เป็นไรครับ โอกาศหน้าเดี๋ยวนอกรอบโซนชลบุรีค่อยเจอกันครับ แล้วจะมาเอาตัววัดความร้อนเมื่อไหร่ล่ะ
    เอาเต๊นไปกางด้วยได้ไหมครับ
    ได้ครับ แต่ไม่แนะนำครับเพราะไม่ปลอดภัย เดี๋ยวนังแจ๊คมานก็เช่า บังกะโลอยู่แล้วค่อยไปกางด้วยกันก็ได้พี่โต้ง
    ขอบคุณคร้าบบบบบบบบบบบบบบพี่ โอกาศหน้าเจอกาน
    ไม่ดีครับอ้วน หมูสองตัวอยู่ถ้ำเดียวกันไม่ด้ายยยยยยยยยยยย555
    แฟนต้าไป งั้น ทูโทนไม่ไปและ .. งอล.
    ตรูเบื่อไบคิงคู่นี้เหลือเกินว่ะ

28. Mr.Pooh B12

Mr.Pooh B12 New Member Member

78
    3
    0
    ว่าจะไปวันนี้อะ แต่เดี๋ยวดูก่อนยังไงจะโทรไปครับ

29. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    น้องเล็กช่วงเช้าไปหวดกะพี่กะเก้าก่อนใช่เปล่า...คลอง5อ่ะ...:rolleyes:

โทรจองที่พักไว้แล้วครับป๋าอ๊อด จองที่มนัสเกสเฮาตรงข้ามหาดบางแสนแถววงเวียนเลยไปตรงป้อมตำรวจครับ ( เต๊นที่จะกางให้แฟนนอนรอตอนนั่งกินเหล้าครับ )

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้