แล้วก็ออกมาหน้าตาแบบนี้

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย BOSSAPP, 19 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BOSSAPP

BOSSAPP New Member Member

179
    1
    0
    นี่คือการเปลี่ยนแปลงของผมคร่าว ๆ เดี๋ยวจะกลับระยองแล้ว เดี๋ยววันหลังจะเอามาให้ดูแบบละเอียด ๆ

2. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    รูป ไม่ขึ้น ครับ

:)

รอชมครับ

รอตั้งแต่วันที่ขนของไปจากเซียงกงแล้วคับ

ออกมาสวยแน่ๆ คันนี้

3. virus_x

virus_x New Member Member

483
    3
    0
    สวยมากๆครับ

4. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    หล่อกว่าเดิมเยอะเลยครับ:)

5. slimant

1,271
    4
    0
    สวยยยย

6. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    ลูบไม่ขึ้น เว๊ย ...

7. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    รูปไปไหนนะ

8. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    ดูลูบข้างๆไปก่อนดิ.............................อิอิ

9. slimant

1,271
    4
    0
    เมื่อวาน ขึ้นนี่นา

10. โด่ง

โด่ง New Member Member

55
    3
    0
    รูปไม่ขึ้นคัรบ

11. slimant

1,271
    4
    0
    โอ้ พระเจ้า !!!

NV S15

เอิ๊กๆ

12. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    รูปหายครับเลยไม่ได้ชม

13. akkakit

akkakit New Member Member

210
    1
    0
    อยากเห็นๆ

14. BEEKITTY

BEEKITTY New Member Member

216
    6
    0
    ผมเห็นมาหมดแล้ว แฟนต้าเขียว ขอต้อนรับแฟนต้าส้ม เป็นสมาชิกร่วมแก๊งแฟนต้าคับ
    อยากชมตัวเป็น ๆ เชิญคับที่ระยอง (ฮิ) เลยคับ รีบๆ หน่อยนะคับ เจ้าของรถ จะต้องรีบ
    ไปรับใช้ชาติที่ภาคใต้ เป็นเวลานานนนนนนนนนนนนนน
    (คิดถึงแย่เลยยยยย)

15. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
  16. คุณโด่ง เทพอีกแล้ว หน้า S15 หน้าในฝัน อยากเห็นแบบเต็มๆ คับ เสร็จหรือยังครับ คุณโด่ง

17. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    ไหง กรายเป็น S15 หละพี่โด่ง :cry:

สวยม๊ากมาย อิอิ

18. Nissan Y10 Thailand

3,584
    146
    0
    เรา มัน แค่ แฟนต้า น้ำตาล ฮ่าๆ ๆ ๆ ๆ ...

19. NooM Cobra

NooM Cobra New Member Member

771
    32
    0
    วันที่ 3 พามาด้วยดิน้านก

20. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    เค้าไปรับใช้ชาติตั้งแต่วันที่1แล้วป๋าหนุ่ม
    ยังไงก็ขอให้แคล้วคลาดปลอดภัยจากอันตรายต่างๆนานาทุกประการนะครับจ่า

21. BOSSAPP

179
    1
    0
    ยังไม่แน่อ่ะป๋าอ๊อด ตอนนี้กำลังพลส่วนใหญ่ติดม๊อบอยู่ อาจจะเลื่อนหรือเปลี่ยนคำสั่ง ไม่ไปก็ได้ เอิ๊ก ๆ

22. BOSSAPP

179
    1
    0
    ลองดูอีกทีนะไม่รู้ว่ารูปขึ้นหรือป่าว
    ไม่ขึ้นก็ไม่ลงแล้ว เอิ๊ก ๆ

23. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    หน้าพัลซ่าอย่างงานเลยครับ..:D

24. [-หนุ่ม-]

[-หนุ่ม-] Member Member

388
    2
    18
    ....หล่อมากครับ หน้า pulsar ครบๆเลย......ชอบๆ

25. Nitcha

Nitcha New Member Member

640
    1
    0
    กรี๊ดดดดดดดดดด

26. BOSSAPP

179
    1
    0
    ยังไม่เสร็จสมบูรณ์เท่าไรหรอกครับ ยังขาดอีกเยอะแต่ตอนนี้งบหมดก่อน เดี๋ยวจะให้ดูตั้งเริ่มทำนะครับ ยอมรับว่าช่างที่ทำนี่ฝีมือพอดตัวเลยครับ
    เดี๋ยวจะเบื่อกันซะ ตอนนี้ก็ทำมาได้แค่นี้ครับ ยังพังอีกหลายอย่างต้องค่อย ๆ แก้ไปครับ ไม่ไหว ๆ โดนไปเยอะ
    และที่ออกมาได้แบบนี้ก็ต้องขอขอบคุณ พี่นก พี่แจ๊ค ป๋าอ๊อด พี่เบิ้ม และพี่ ๆ ในคลับ ที่คอยให้ความช่วยเหลือในเรื่องต่าง ๆ ให้คำปรึกษาได้ทุกเรื่อง (ยกเว้นเรื่องเงิน)

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 12:26:27 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 12:26:12 ----------

ยังไม่เสร็จสมบูรณ์เท่าไรหรอกครับ ยังขาดอีกเยอะแต่ตอนนี้งบหมดก่อน เดี๋ยวจะให้ดูตั้งเริ่มทำนะครับ ยอมรับว่าช่างที่ทำนี่ฝีมือพอดตัวเลยครับ
    เดี๋ยวจะเบื่อกันซะ ตอนนี้ก็ทำมาได้แค่นี้ครับ ยังพังอีกหลายอย่างต้องค่อย ๆ แก้ไปครับ ไม่ไหว ๆ โดนไปเยอะ
    และที่ออกมาได้แบบนี้ก็ต้องขอขอบคุณ พี่นก พี่แจ๊ค ป๋าอ๊อด พี่เบิ้ม และพี่ ๆ ในคลับ ที่คอยให้ความช่วยเหลือในเรื่องต่าง ๆ ให้คำปรึกษาได้ทุกเรื่อง (ยกเว้นเรื่องเงิน)

27. nv1020

3,195
    302
    83
    ทำมาคราวนี้สวยกว่าเดิมเยอะ

28. hlom

hlom New Member Member

300
    10
    0
    สุดยอดเลยครับพี่สวยกว่าเดิมอีกครับ

29. ton van

ton van New Member Member

202
    1
    0
    แจ่มเลย.......ด้านหน้าอย่างชอบเลย

30. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    วันที่3เมษาเอามาโชว์ด้วยเลยจ่างั้นก็
    จริงๆแล้วน่าจะเปลี่ยนเป็นเครื่องพัลซ่าด้วยก็ดีเนาะอิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้