ROVER 220 TURBO มีกี่คัน

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย วีรภาพ, 23 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
    คืออยากรู้ว่ารถรุ่นนี้ผลิตขายทั่วโลกกี่คันและขายในไทยกี่คันครับเพราะหาเล่นรุ่นนี้ยากพอสมควรและพอจะหาได้ที่ไหนมั่งครับรบกวนผู้รู้ตอบด้วยครับ

1. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    ในเมืองไทยก้หลายคันอยู่นะครั้บ อาจจะถึงสัก300คันนะ ลองไปดูพวกเวบมือสองดูสิคับ www.one2car.com ราคาไม่แพง เครื่องแรงด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้