พี่กล้วยหอม อ๊อดอ๊อด ขอบคุณมากนะครับ ตอนนี้ผมได้รับของที่พี่่ส่งมาให้แล้วนะครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย จาตุรณต์ คำโอพาธ, 26 ธันวาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่กล้วยหอม อ๊อดอ๊อด ขอบคุณมากนะครับ ตอนนี้ผมได้รับของที่พี่่ส่งมาให้แล้วนะครับ สมบูรณ์ทุกอย่างเลย ลืมบอกไปพี่เค้าให้แบบไม่คิดเงินด้วยนะครับ ช่วยเพื่อนพี่น้องในคลับเรา สุดยอดจิงๆๆๆๆๆๆขอบคุณอีกครั้งนะครับ

1. เขิลลลลลลลลลล

2. ป๋าเค้าใจดี

3. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ยิ่งถ้ามาที่บ้านให้หมดตัวหมดใจเลยคับ

4. Pae MywayMylife

Pae MywayMylife Guest

0
    0
    0
    พี่อ๊อดเค้าใจดีครับ ^^

5. Mongkol Sanhan

Mongkol Sanhan Guest

0
    0
    0
    ตามคุณเป้อีกหนึ่งเสียงครับ^_^

6. เอาไว้ถ้าพี่อ๊อด มาทำธุระที่ จ.ตาก โทหาผมด้วยนะครับ 0860031040 จา ครับ

7. ประโยคนี้รับไม่ได้ว่ะอีเล็ก

8. ลืมบอกไปครับ ค่าขนส่งแบบ EMS พี่เค้าก้ออกให้หมดเลย

มันไม่ครบประโยคว้อย ลืมหัวล้านอีกไง555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้