AE VAN มีเยอะมากๆที่บังคลา

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Chanapume Khantahut, 20 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    AE VAN มีเยอะมากๆที่บังคลา

1. Bang Marn

Bang Marn Guest

0
    0
    0
  2. Thit Nv

Thit Nv Guest

0
    0
    0
    ใส่ตูกลับมาซัก 10 คันดิน้อง....

3. คริๆ ผมมักน้อยครับ เอามาเเค่กระจังแต่งพอ ^^

4. ล้อเล่นนะครับ บ้านเมืองนี้ รถเละหมดเเล้วครับ ชนกันแหลกลานหมดเเล้ว

5. สวยดีนะ ถ้าเอามาแต่งหล่อ

6. เอามาใส่nvได้เหรอครับ

7. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ถ้ามีตัวนี้ NV Van จะขายไม่ออก :D

8. เรารักเอ็นวี

9. ตัวนี้ 1300 ซ๊ๆ ป่ะ

10. คริๆ ม่ายรู้อ่าครับ รถแวนที่นี่เยอะมากๆ Toyota ทำตลาดที่นี่ค่อนข้างเยอะครับ อย่าง โดเรม่อน แวน ก็มีวิ่งกันเกลื่อนเลยครับ ^^

11. ผมสมาชิกใหม่นะครับ บ้านเรามันปัญญาอ่อนยังไงไม่รู้ครับ ผมว่า รถแวน กับรถเก๋ง ราคาไม่ต่างกัน แต่แวนดูดีกว่า ใช้งานได้เยอะกว่า เก๋งได้แค่ขับเท่ๆ โดยรวมยังไง รถแวน ดีกว่าเยอะ แต่บ้านเรามันติ๊งต๊องมาก ที่ไม่เอามาใช้

12. Bang Marn

Bang Marn Guest

0
    0
    0
    ฟังแล้วเหมือน ว่ากะลังด่าตัวเอง ยังงัย ยั่งงั้ยเลย!!!

อิ อิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้