ขับแรงๆลุยน้ำบนถนนช่วงฝนตกหนัก พื้นรถเปียกอีกแล้ว...... ต้องเปิดตากแดดกันกลิ่นอับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Thammarong Rugthong, 29 ธันวาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    ขับแรงๆลุยน้ำบนถนนช่วงฝนตกหนัก พื้นรถเปียกอีกแล้ว...... ต้องเปิดตากแดดกันกลิ่นอับ พอจะมีแนวทางแก้ไขมั๊ยครับ (เปลี่ยนพรหมแล้วด้วยซิคับ)

1. อุดรูล่างครับ

2. อยู่บริเวณไหนคับ

3. ใกล้คันเร่งหรือเปล่าคับ เคยอ่านเจอในกระทู้เก่า นานแล้ว

4. เลื้อออกมาซักเลยครับแล้วจะเหนสาเหตุ

5. มารื้อที่บ้านผมมะพี่น้อยอิอิ

6. ปีหน้าไปแน่คับ

อุย......ต้องแช่โซดาไว้รอแระค้าบบบบบบบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้