มีใครสนใจชุดแก๊สหัวฉีด emme แบบในรูป ครบชุดพร้อมถัง บ้างไหมครับ...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Nuttawit Nymph Pungsuwan, 19 พฤศจิกายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    มีใครสนใจชุดแก๊สหัวฉีด emme แบบในรูป ครบชุดพร้อมถัง บ้างไหมครับ เป็นของมือสองถอดจากรถอีกคันใช้งาน น้อย

1. ใส่ turbo ได้ไหม คับมีพี่ๆเค้าหาอยู่คับพี่นิวใส่ใน sr20

2. ในรูปผม ก็ใส่ เครื่องเทอร์โบครับ

3. เท่าไหรคับพี่นิว

4. 9900 บาท net คับ ติดมา33000 บาท

5. ทั้งชุดเลยใช่ไหม

6. คริคริ ครบชุด ยกเว้นเครื่อง 5555

7. อิอิ ได้ก็ดีเลย

8. แบบตามในรูปนะครับ แต่ไม่ใช่ของคัน นี้นะ ของอีกคันนึง รอเจ้าของใหม่ถอดมาคืน ครับ

9. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
  10. Andres Osses

Andres Osses Guest

0
    0
    0
    sr20det ? or high port ?

11. รวมค่าติดตั้งอีกประมาณเท่าไหร่คะบ

12. สนใจอย่างแรงครับ

13. เจ้าของตังอนุมัติครับ

14. ค่าติด อีก ประมาณ 3-4000 บาท ครับผม

15. จัดไปครับพรี่

16. สรุปขายให้โกะแล้วนะครับพี่ๆน้องๆ

17. อิอิ..............ช้าไปเสี่ย.....สรุปค่าของ 9900 ค่าติดตั้ง 5000รวมจูน ค่าอะไหล่นิดหน่อย 1-2000 บาท....

18. ถ้าไง...มีอีกแจ้งด้วยนะคับ

19. ครับเสี่ย

โกะ ขอพร้อม อยู่ที่อู่แล้วนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้