สวัสดีครับผม ผมมาจากกระทู้นี้นะคราฟฟฟ...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Por Zakao, 24 พฤศจิกายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Por Zakao

Por Zakao Guest

0
    0
    0
  2. แนะนำตัวหน่อยครับ

3. Por Zakao

0
    0
    0
    ครับ ผมชื่อ ปอ อายุ 23 อยู่แพร่ครับ ใช้ u11 sr20det ครับผม พุ่งนี้จพมาขอถามหาความรุ้หน่อยนะครับ

4. ผมนิวนะครับ คนเมืองแพร่ เช่นกันคับ

5. ผมแพร่เหมือนกันครับ แพร่ไปเชียงใหม่ 555

6. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
  7. อิอิ ผมน้องโกะ ที่ตอบกระทุ้นะครับใช้ u11. เหมียนกัล

8. นัทคับ เคยใช้ U11เหมือมกันคับ แหะ แหะ

9. Por Zakao

0
    0
    0
    ขอบคุณสำหรับการต้อนรับนะคับ

10. Por Zakao

0
    0
    0
    เดี๋ยวสายๆจะมาขอคำปรึกษาคับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้