นี่รถผมคราฟฟฟฟ คือตอนนี้ล้อหลังขวา ด้านคนขับมันล้นออกมาหน่อยๆครับ...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Por Zakao, 24 พฤศจิกายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Por Zakao

Por Zakao Guest

0
    0
    0
    นี่รถผมคราฟฟฟฟ คือตอนนี้ล้อหลังขวา ด้านคนขับมันล้นออกมาหน่อยๆครับ เวลาจั้มแล้วโดนยางครับ แต่หลังซ้ายปกติไม่โดน ไม่รู้ว่าสามารถปรับเข้าได้มั้ยครับ เป็นมีเกลียวปรับอยู่ครับผม

2. Por Zakao

0
    0
    0
  3. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    เคยเช็คศูนย์ล้อหลังไหมครับว่ามีมุมไหนเพี้ยน

4. Por Zakao

0
    0
    0
    ยังไม่ได้เอาไปครับ แต่แก้ได้ใช่ป่ะคับ

5. เคยไปทำอะไรกับโช๊คหลัง ดิสหลังมามั๊ยคับ....

6. เพราะมันไม่น่า... ล้อหน้าผมเป็นเหมือนล้อหลังของคุณ คือด้านคนนั่ง ล้อจะยื่นออกมา อันนั้นเพราะผมใส่สเปเซอร์เสริมเพลาขับ แต่ของคุณผมไม่รู้ แต่น่าจะต้องมีการทำอะไรมาซักอย่าง...

7. Por Zakao

0
    0
    0
    อ่อครับ เจาะดุมเป็น 5/114 อย่างเดียวอ่ะครับ เสเปเซอร์ก็ไม่ได้เสริมด้วย แปลกๆๆ

8. รถสวยครับ.......^_^

9. Por Zakao

0
    0
    0
    ขอบคุณครับผม

10. At Kai

At Kai Guest

0
    0
    0
  11. Por Zakao

0
    0
    0
    ขอบคุณคราฟฟฟฟฟฟฟ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้