สวัสดีครับ ผมชื่อ ต่อ นะครับ เพิ่งเข้ามาใหม่ ก็ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ... ใช้ NV...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Torsak Jinda, 5 มกราคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Torsak Jinda

Torsak Jinda Guest

0
    0
    0
    สวัสดีครับ ผมชื่อ ต่อ นะครับ เพิ่งเข้ามาใหม่ ก็ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ... ใช้ NV Van ปี 95 อยู่ ตอนนี้รถไม่สบาย ยังไม่ได้สติ อยู่ที่อู่... อาการไม่มีไรมาก แค่เครื่องน๊อค ควันโขมง ฝาโก่ง ชาร์ปละลาย... รอเปลี่ยนถ่ายอวัยวะ กำลังหาเครื่องอยู่ มีอะไรแนะนำได้นะครับ.. ขอบคุณมากครับ ^ ^"

2. Krung Sup

Krung Sup Guest

0
    0
    0
    เอาใจช่วยครับ

3. สวัสดีครับ

4. ยินดีต้อรับ

5. ยินดีต้อนรับ

6. เปลี่ยนเป็นsr20เลยครับ

7. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    อาการนี้ยกเครื่องใหม่คุ้มกว่าคับ ซ่อมมายังไม่รุว่าจะจบด้วยหรือป่าวคับ

8. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    ติดต่อป๋าแจ็คเลยคับ ด.ช. ธีรสิทธิ์ สินเทศ 0808081800

9. Beer Bangbon

Beer Bangbon Guest

0
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

10. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    ยินดีคับ ผมเอคับ อยู่บางพลีคับ แล้วอยู่แถวไหนคับ

11. หรือจะหาอะหลั่ยเครื่องเก่าก็ถามได้คับ

12. เปลี่ยนเครื่ิองใหม่คุ้มกว่าครับ

13. Torsak Jinda

0
    0
    0
    ขอบคุณทุกคนมากครับ ตอนนี้ก็เช็คราคาเครื่องจากหลายๆที่อยู่.... ถามร้านโหงวชัยตรงนวลจันทร์ เครื่อง GA15 หัวฉีด เขาบอกว่า หมื่นแปดพร้อมเกียร์ ไม่เอาเกียร์ก็หมื่นห้า...

14. ลองsr20ดูเลยมั๊ยคับ

15. Torsak Jinda

0
    0
    0
    ก็อยากอยู่นะครับ แต่งบประมาณจำกัดเหลือเกิน ทีแรกเลยว่าจะทำช่วงล่าง แต่เครื่องมาพังก่อน ที่นี้เลยต้องทำทั้งช่วงล่างช่วงบนเลย ทำสีอีก... ขอบคุณนะครับ

16. Kroekkai Phosri

Kroekkai Phosri Guest

0
    0
    0
    ถูกครับ ผมโดนไปไม่รวมเกียร์18000ให้อู่จัดการหมด โดนบวกกระจาย555 มาเป็นสาวกจีเอสิห้ากันครับ ต้นไม่จัดแต่ปลายไม่ยอมใครคับ

17. จัดได้จ้า

^_____^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้