Nv van สหการประมูลรังสิตคลอง8 เปิด40,000 วันนี้ ใครอยู่ใกล้ ไปดูเลยด่วนครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เติ้ลไง จะใครล่ะ, 6 มกราคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    Nv van สหการประมูลรังสิตคลอง8 เปิด40,000 วันนี้ ใครอยู่ใกล้ ไปดูเลยด่วนครับ เสียดายไม่ได้ไปปีไหม่ใช้จ่ายเยอะ เสียดายครับ T T

1. แล้วตอนนี้ยังทันหรือปล่าวคับ

2. Aun Aun

Aun Aun Guest

0
    0
    0
    จะทันไหมหนอ...????

3. ถ้าไม่มีไครเอาไป จบ40,000 ครับ ไปดูไม่เสียหายครับ

จบไม่น่าเกิน 60,000

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้